Aaron na Sam Taylor-Johnson wameoana kwa zaidi ya muongo mmoja sasa, ambayo ni zaidi ya maisha ya rafu ya wastani ya wanandoa wengi wa Hollywood. Mnamo Juni, wawili hao walirudia viapo vyao kwa kila mmoja na waliingia kwenye mitandao ya kijamii kuelezea jinsi walivyofurahi kufikia hatua hiyo muhimu.

« Jana ilikuwa siku nzuri zaidi, msimu wa joto wa kiangazi, kumbukumbu yetu ya miaka 10 … tuliweka upya viapo vyetu kwa kila mmoja na kukiri upendo wetu mbele ya marafiki na familia zetu za karibu zaidi ilikuwa sherehe ya upendo na furaha! » Aaron aliandika kwenye Instagram. « Muongo wa ndoa. Ilikuwa siku ya kichawi isiyosahaulika na jua halikuacha kutuangazia sote.. tumebarikiwa kupita imani. Sammy wewe ni mpenzi wangu, maisha yangu, roho yangu, mke wangu, ulimwengu wangu! »

Mashabiki wengi walituma salamu za pongezi kwa wanandoa hao, huku wengine wakiibua hisia kwamba bado walikuwa pamoja. Hadi leo, bado kuna utata kuhusu pengo la umri wao, huku baadhi ya mashabiki wakihoji jinsi uhusiano huo ulivyoanza.

Aaron na Sam Taylor-Johnson walikutana akiwa na miaka 18 na yeye alikuwa na miaka 42

Haijulikani Aaron na Sam Taylor-Johnson walikuwa na umri wa miaka mingapi walipokutana, kwani vichapo vingine vinasema walikuwa na miaka 19 na 42, na vingine vinasema walikuwa na miaka 18 na 42. Vyovyote itakavyokuwa, wana angalau umri wa miaka 23. tofauti. Njia zao zilivuka wakati Aaron alipofanya majaribio ya « Nowhere Boy, » ambayo Sam alikuwa ameelekeza.

« Nakumbuka sana, kwa uwazi sana, » Aaron aliiambia Harper’s Bazaar mnamo 2019 ya mkutano wao wa kwanza. « Ninajua vizuri kile alichokuwa amevaa. Shati hili jeupe ambalo bado analo, ninalolipenda. Hakika lilibadilisha maisha yangu, ingawa si kwa jinsi nilivyotarajia. » Wakati huo huo, Sam alisema kwamba alikuwa amevutiwa na talanta za Aaron tangu mwanzo, na alijua tangu mwanzo kwamba angenyakua jukumu hilo. « Nilifungua mlango [John] Lennon, » aliiambia The Telegraph. « Aroni anapotafuta kazi anaingia kwenye mhusika kwa umakini – kwa hivyo nilifikiria, ndio, umeajiriwa. Nilijua mara moja – niliweza kuona ni utafiti mwingi aliokuwa amefanya tayari kwa jinsi alivyokuwa amesimama na maneno machache aliyosema. »

Na ingawa walisisitiza kwamba walibaki kitaaluma, Sam alifichua kwamba walianza kuchumbiana mara tu baada ya kurekodi filamu. « Kila mtu kwenye seti alijua, » alisema. « Na mara tu tulipomaliza, aliniambia kuwa atanioa. Hatujawahi kuchumbiana, au hata kumbusu. »

Aaron Taylor-Johnson hajali pengo la umri wao

Aaron Taylor-Johnson anafahamu kuwa watu wengi wanatilia shaka ndoa yake na Sam Taylor-Johnson, lakini amekuwa akisema mara kwa mara kwamba hajali tofauti zao za umri. Akiongea na The Telegraph mnamo mwaka wa 2019, alisema kuwa ana uhusiano mdogo na mtu yeyote wa umri wake, lakini na Sam, alipata mwenzi wake wa roho.

« Nilipokutana na Sam tayari niliishi maisha mbali zaidi ya yale ya watu wengi wa rika langu – sikuhusiana na mtu yeyote wa umri wangu. Ninahisi tu kwamba tuko kwenye urefu sawa, » alisema. Pia alishiriki kwamba alijua kutoka kwa kwenda kuwa alitaka kuzeeka naye. « Nilijua mara moja kwamba nilitaka kutumia maisha yangu yote na mtu huyu. Ninakumbuka vizuri sana, na mwaka hadi siku. [after] Nilikutana naye nilipendekeza. Nilijua nilitaka kuwa na familia naye, nilijua nilitaka watoto, na mwezi mmoja baadaye alikuwa na ujauzito wa mtoto wetu wa kwanza. »

Haraka sana hadi leo, Aaron na Sam wameoana kwa muongo mmoja na wana watoto wawili wazuri pamoja. « Ninapata kuridhika zaidi kutokana na kuwa baba kuliko ninavyopata kutokana na kuwa mwigizaji. Bado ninataka kuacha, » mwigizaji huyo alimwambia Bwana Porter mwaka wa 2017, na kuongeza kuwa hakuwahi kutilia shaka uhusiano wao kwa sababu imekuwa kila wakati. imefumwa. « Sichambui uhusiano wetu kwa kweli. Ninajua tu kwamba inafanya kazi. Ninahisi tu salama na ninapendwa na salama. Tuna muunganisho huu wa kina sana. Tuko katika usawazishaji tu. »

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här