Kama binti ya Elvis Presley, Lisa Marie Presley ni mmoja wa watu mashuhuri wanaojulikana huko Hollywood. Kwa Wasifu, Lisa Marie alivumilia utoto mbaya na ujana baada ya baba yake kufa kutokana na kutofaulu kwa moyo kutokana na utumiaji mbaya wa dawa wakati alikuwa na umri wa miaka 9. Katika mwaka wake mdogo wa shule ya upili, Lisa Marie aliacha masomo na pia akaanza kutumia dawa za kulevya. Mapambano yake yaliyoripotiwa na dawa za kulevya yalitangulia maisha ya mapenzi yenye msukosuko ambayo yalimwona akioa wanamuziki maarufu na waigizaji.

Kulingana na People, Lisa Marie ameolewa mara nne katika maisha yake hadi sasa. Ndoa yake ya kwanza ilikuwa na mwanamuziki wa rock ’n’ roll Danny Keough, ambaye anashirikiana naye watoto wawili. Kufuatia ndoa hiyo, aliolewa na Michael Jackson baada ya miezi minne ya uchumba, lakini aliwasilisha talaka mnamo Januari 1996. Ndoa hizo mbili zilikuwa za amani kwa sehemu kubwa, lakini hiyo hiyo haingeweza kusemwa juu ya ndoa yake na Nicolas Cage mnamo Agosti 2002. .

Uhusiano wao ulikuwa kamili na hekaheka na ulitoa vichwa vingi vya habari mapema, pamoja na kile Lisa Marie alifanya na pete yake ya uchumba kutoka Cage. Pata hadithi hapa chini.

Lisa Marie Presley alipoteza pete yake ya uchumba

Lisa Marie Presley amekuwa na maisha magumu ya mapenzi. Hasa, ndoa yake ya tatu na Nicolas Cage ilikuwa lengo la wengi kwa sababu walikutana wakati wote wawili walikuwa wakishirikiana na watu wengine. Watu waliripoti Cage alikutana na Lisa Marie kwenye sherehe ya kusherehekea maisha ya baba yake. Wakati huo, aliripotiwa kuchumbiana na mwanamuziki John Oszajca, wakati Cage alikuwa katika uhusiano wa kimapenzi na Patricia Arquette.

Akielezea kukutana kwao kwa kwanza kwenye mahojiano na ABC, Cage alisema alifurahishwa na urembo wa Lisa Marie: ”Ninaingia kwenye sherehe bila kujua nitakutana na nani, na kuna msichana huyu mrembo amesimama katikati ya sebule amevaa sketi hii fupi ya ngozi na koti hili laini, na ananiangalia kwa macho haya makubwa, mazuri, yenye roho ambayo yanaonekana kama wana hadithi ya kusikitisha, na nikaenda tu ’Oh.’ Nilishikwa na radi. ” Aliendelea, ”Na tukaanza kuzungumza, tukafahamiana, na yeye ni mcheshi na yeye ni firecracker halisi na anaiambia kama ilivyo.”

Kuanzia hapo, Cage alikiri yeye na Lisa Marie ”waliingia katika mtindo huu mbaya wa kutengana, kurudiana tena.” Wakati wa kuvunjika kwao, pete ya ushiriki wa almasi ya Lisa Marie 6 ilitupwa kwenye vita vya katikati mwa bahari, kulingana na ABC News. Ingawa wapiga mbizi waliajiriwa kupata pete hiyo, haikupatikana kamwe. Cage alimtengenezea Lisa Marie kwa kununua pete kubwa zaidi, lakini ndoa yao haikudumu.

Lisa Marie Presley na Nicolas Cage walikuwa hawakubaliani

Miezi mitatu baada ya kufunga ndoa mnamo Agosti 2002, Nicolas Cage aliwasilisha talaka kutoka kwa Lisa Marie Presley. Wakati huo, Cage alisema katika taarifa kwamba hatatoa maoni juu ya kwanini waliachana. Walakini, Lisa Marie alisema kupitia mwakilishi kwamba yeye na Cage ”hawakupaswa kuolewa kwanza” (kupitia InStyle).

Mnamo 2003, Lisa Marie alifafanua juu ya mapambano yao ya uhusiano na Larry King kwenye CNN, akisema, ”Sote wawili tulikuwa kidogo – sisi ni aina ya hawa gypsy wenye roho, unajua, maharamia dhalimu. Na maharamia mmoja anaoa mwingine watazama meli kimsingi ndio maana. ” Aliongeza, ”[The relationship] ilikuwa moja ya mambo ambayo unaoa ukitumaini kwamba utaimarisha au itaenda, unajua, kusisitiza yote yaliyokuwa yakiendelea kabla ya kile kilikuwa na shida. Kwa hivyo ilikuwa kama ya mwisho, hiyo ni yote. ”

Ingawa talaka yao ilikuwa ya kushangaza, Lisa Marie alimwambia Oprah Winfrey kwamba alikuwa bado na upendo kwa Cage. ”[The divorce] haukuwa wakati wa kufurahisha kwa yeyote kati yetu, ”alisema.” Alijikomboa mwishowe na tukawa marafiki wazuri baada ya hapo. Sisi ni bora kama hiyo.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här