Bradley Cooper na Lady Gaga ni marafiki wa karibu na mashabiki wakubwa wa kila mmoja tangu kazi yao katika « A Star is Born. » Gaga alifichua kuwa alimwomba Cooper ushauri kabla ya kuchukua nafasi yake inayofuata katika « Nyumba ya Gucci. » Cooper, ambaye aliongoza « A Star is Born, » alichukua nafasi ya kuigiza mwimbaji huyo, na akamsifu Cooper kwa kumpa jukumu katika filamu ya 2018.

« Bradley Cooper aliniamini kwa jukumu la Ally Maine katika ‘A Star Is Born,' » aliambia podikasti ya Entertainment Weekly’s Awardist katika mazungumzo kuhusu buzz yake ya Oscar 2022. « Mafanikio ya ushirikiano wetu wa kisanii ndiyo yaliyonifikisha hapa nilipo sasa. » Aliendelea (kwa Watu), « … Nimemweleza Bradley kwa miaka mingi na siku zote nimethamini msaada wake na ushauri wake, mawazo yake juu ya juhudi zangu za baadaye. »

Sifa za Gaga kwa Cooper hazikuishia hapo. Mnamo Novemba, alisherehekea ujuzi wake kama mkurugenzi, akimwambia Extra, « Kama unavyojua, nilipenda kufanya kazi na Bradley Cooper. Yeye ni mrembo sana na mwenye upendo na binadamu wa ajabu. » Sasa, Cooper anazungumza kuhusu tabia ya Gaga, na – SPOILER ALERT – pia alikuwa na sifa nyingi.

Bradley Cooper anamwita Lady Gaga mwenye mvuto na mrembo

Mkurugenzi na mwigizaji nyota wa filamu ya « A Star is Born » Bradley Cooper alishindwa kujizuia kumzungumzia Lady Gaga. « Yeye ni mwenye mvuto wa kutisha na mrembo. Nilipokutana naye, nilifikiri, ‘Ikiwa naweza tu kutumia hilo … basi ni kwa ajili yangu tu kufanya fujo, » aliiambia The Hollywood Reporter mwezi Novemba. « Lakini basi, tulipoanza kufanya kazi pamoja, niligundua, ‘Loo, oh, anga ndiyo kikomo katika suala la kile anachoweza kufanya na kiwango chake cha kujitolea.' » Inaonekana kama Lady Gaga ni wa kushangaza nyuma ya pazia kama vile pazia mashabiki daima walidhani na kutumaini angekuwa!

Filamu hiyo iliyovuma sana ilipata tuzo nane za Oscar, ilipata dola milioni 435 duniani kote, na ikamletea mkurugenzi Cooper $40 milioni. Lakini Cooper alisisitiza kwa THR kwamba uchezaji mzuri wa Gaga katika « A Star is Born » sio sababu pekee ya kumfikiria sana mwimbaji huyo nyota. Lady Gaga alipambana na afya yake ya akili na alianzisha shirika lisilo la faida mnamo 2011, Born This Way Foundation, ili kudharau changamoto za afya ya akili kwa vijana. « Amesaidia watu wengi kwa kusimulia hadithi yake mwenyewe, » Cooper aliongeza. « Yeyote anayeweza kuonyesha ubinadamu wake na kujisikia salama kufanya hivyo, hilo ni jambo kubwa. Ninampongeza kwa hilo. »

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här