Kwa miongo kadhaa baada ya wahusika wa sinema wa kwanza wa ”Star Wars” kuwateka wapenda sinema na ulimwengu wake mgeni, marehemu Carrie Fisher aligundua mashabiki na hadithi za uzoefu wake akipiga sinema ya opera ya kupendwa – na oh, alikuwa msimuliaji wa hadithi! Alikuwa na akili kali na kutokuwa na hofu wakati wa kuongea juu ya matibabu aliyopaswa kuvumilia kama mwanamke katika tasnia ya burudani, pamoja na kushinikizwa kupoteza zaidi ya pauni 30 kwa ”Nguvu Huamsha.” ”Hawataki kuniajiri wote – karibu robo tatu tu!” aliiambia Utunzaji wa Nyumba Mzuri mnamo 2015. ”Hakuna kinachobadilika: ni jambo linalotokana na muonekano.”

Pia hakuwa na aibu kushiriki maoni yake juu ya mavazi ya Princess Leia Organa. Wakati uwepo wa kuamuru wa Fisher ulimfanya chaguo bora kucheza kifalme shujaa na mwenye jeuri ambaye baadaye alikuja kuwa mkuu, sikuzote hakujisikia kama mrabaha wa nafasi au kiongozi wa waasi katika mavazi yake. Wakati wa mahojiano ya 2015 na The Daily Beast, alilalamika kwamba anaonekana kama ”mhudumu wa kituo cha gesi cha hali ya juu” katika mavazi meusi ya kijivu na vazi lenye rangi ya biringanya ambalo alikuwa amevaa ”The Force Awakens.” ”Je! Hiyo itakuwa ya kawaida au … ungependa Kikosi ndani yake? ’” Alidakia. Maoni ya Fisher juu ya moja ya nywele zake ilikuwa kali zaidi. Kama ilivyoripotiwa na Metro, alilinganisha sasisho la Jenerali Leia na ”nyani **” katika Sherehe ya Star Wars Ulaya 2016. Walakini, kile kilichoonekana kumshtua Fisher ni kitu ambacho hakuruhusiwa kuvaa.

Carrie Fisher alimlaumu George Lucas kwa ukosefu wake wa msaada katika ’Tumaini Jipya’

Princess Leia hakuwa msichana wako wa wastani mwenye shida, ingawa alionekana kama kifalme wako wa kawaida wakati alipoletwa mara ya kwanza amevaa mavazi marefu ya kawaida. Wakati akiongea na The Daily Beast, Carrie Fisher alielezea vazi la kifalme kama ”kitu cheupe kabisa.” Katika kitabu chake ”Wishful Drinking,” alifunua kwamba mkurugenzi George Lucas alisisitiza kwamba avae bila nguo ya ndani iliyo chini yake. ”Hauwezi kuvaa sidiria chini ya mavazi hayo,” akamkumbuka akisema, kwa kila Goodreads. ”Kwa hivyo, nasema,” Sawa, nitauma. Kwa nini? ” Na anasema, ’Kwa sababu … hakuna chupi katika nafasi.’ ”

Fisher alianza kushiriki hadithi hii wakati wa onyesho lake la mwanamke mmoja, na Lucas alihudhuria moja ya hafla. Alizungumza na muigizaji nyuma ya uwanja na kujaribu kuelezea mawazo yake. Wakati yeye alitania kwamba alikuwa ametenda kana kwamba alikuwa ametembelea galaksi mbali, mbali sana na ”hakuona bras yoyote au suruali au muhtasari mahali popote,” alidokeza tu kwamba brassere angebanwa sana katika nafasi. (Inavyoonekana, hakuna mtu aliyemjulisha Lucas kuwa bras nyingi zinaweza kubadilishwa.) ”Lakini basi mwili wako unapanuka? ”Sasa nadhani hii ingefanya obit ya ajabu – kwa hivyo ninawaambia marafiki zangu wadogo kuwa hata niendeje, nataka iliripoti kwamba nilizama kwenye mwangaza wa mwezi, nikinyongwa na sidiria yangu mwenyewe.”

Carrie Fisher mwishowe alivaa sidiria angani

Kwa rekodi hiyo, nyota mwenza wa Carrie Fisher ”Star Wars” Mark Hamill anayo alitweet kwamba hakuulizwa kwenda komandoo, wala hakuwahi kukimbia kuzunguka katika vazi ambalo kimsingi lilikuwa chupi. Fisher alilazimika kufanya mwisho katika ”Kurudi kwa Jedi,” wakati Jabba the Hutt alimlazimisha kuvaa bikini iliyopambwa kwa dhahabu ambayo ilijulikana kama mavazi ya ”Mtumwa Leia”. Mnamo 1983, Fisher aliwaambia Watu kwamba ilibidi awe macho kila wakati akiivaa asije akapata shida ya WARDROBE. ”Ilikuwa,” KATA. Hei, wanafanyaje doin ’? Hooter waliopo?’ ”Alikumbuka wafanyikazi wakiuliza.

Wakati wa mahojiano na ”Hewa safi” ya NPR, Fisher alisema vazi hilo pia lilikuwa maumivu kwa sababu ”alilazimika kukaa sawa” ili kuepuka kutengeneza ngozi kwenye ngozi yake. Walakini, usumbufu huo ulifanya iwe ya kuridhisha zaidi alipopata kumtoa Jabba. ”Niliifurahia sana hiyo kwa sababu nilichukia kuvaa mavazi hayo na kukaa hapo kwa msimamo mkali, na sikuweza kungojea kumuua,” alisema.

Nyota mchuzi mwishowe alilipiza kisasi kwa Lucas, kama vile Leia alivyofanya wakati alimnyonga mtekaji wake kwa minyororo iliyomfunga. Alitaja vazi hilo wakati alipomchoma kwenye hafla ya Tuzo ya Mafanikio ya Maisha ya AFI ya 2005. ””

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här