Lady Gaga na Bradley Cooper wamekuwa mada ya uvumi wa mapenzi tangu waliposhiriki skrini katika « A Star Is Born. » Waigizaji-wenza, ambao walionyesha wapenzi wenye mapenzi ya muziki katika filamu, walicheza uvumi wa uchumba kwenye Tuzo za Oscar za 2019 walipotumbuiza wimbo wao wa « Shallow. » Ingawa kemia yao ya jukwaani ilikuwa nje ya chati, Cooper alithibitisha kuwa yote yalikuwa ya maonyesho. « Wanaanguka kwa upendo katika eneo hilo la filamu. Ni wakati huo wa mlipuko ambao hutokea kwao kwenye jukwaa mbele ya maelfu ya watu, » Cooper alielezea The Hollywood Reporter. « Ingekuwa ajabu sana kama sote tungekuwa kwenye viti tukitazamana na watazamaji. »

Ingawa yeye na Cooper hawako pamoja katika hali ya kimapenzi, Lady Gaga amezungumza juu ya uhusiano wao wa kuunga mkono kama marafiki. Kwa kweli, kwenye ziara ya waandishi wa habari ya « A Star Is Born, » Gaga maarufu hakuweza kuacha kusema sifa sawa kuhusu Cooper; « Kunaweza kuwa na watu 100 kwenye chumba na 99 kati yao hawakuamini lakini kinachohitajika ni mmoja tu na inabadilisha maisha yako yote. » Baada ya Cooper kuchukua nafasi kwenye mwimbaji wa « Million Reasons » katika « A Star Is Born, » ambayo ilimletea mwimbaji huyo tuzo yake ya kwanza ya Oscar, Lady Gaga sasa anawaita mashabiki wake kumuunga mkono rafiki yake kipenzi.

Lady Gaga anawataka mashabiki kuona filamu mpya ya Bradley Cooper

Lady Gaga amemsifu tena Bradley Cooper, wakati huu kwa mradi wake wa hivi karibuni « Nightmare Alley. » Gaga alichukua Twitter ili kuwasihi mashabiki kuona filamu hiyo mpya, ya kusisimua ya uhalifu ya miaka ya 1940. « ‘Nightmare Alley’ ni filamu ya kustaajabisha iliyo na waigizaji wa kustaajabisha, pongezi kwa @RealGDT, » Gaga alisema. Mshindi wa Grammy alizungumza sana sio tu mwigizaji mwenzake bali pia waigizaji wa « Nightmare Alley » Cate Blanchett na Rooney Mara. « Bradley ni wa kuvutia, Cate na Rooney wana nguvu zaidi! » aliandika, na kuongeza, « Niliipenda sana. Nenda ukaione! »

Tweet ya Gaga inakuja baada ya filamu mpya ya Cooper kuwa na wikendi isiyo ya kuvutia sana ya ufunguzi katika ofisi ya sanduku. Mchezo huo uliingiza takriban dola milioni 3 tu wikendi yake ya ufunguzi, kulingana na Daily Mail. Hudhurio lilikuwa la chini sana katika baadhi ya kumbi za sinema hivi kwamba maonyesho fulani yalichukuliwa badala ya mpiga picha mkubwa wa wikendi, Spiderman: No Way Home, TMZ inaripoti.

Wakati huo huo, wakosoaji wengi wanasema Gaga ndiye yuko kwenye filamu ya kushangaza msimu huu, kwani uigizaji wake wa Patrizia Reggiani katika sinema mpya « House of Gucci » unapata maoni mazuri. « Onyesho la Gaga katika ‘House of Gucci’ ni la kufurahisha sana na hatimaye kugusa, » mkosoaji wa filamu wa TIME Stephanie Zacharek alisema kuhusu uigizaji wa nyota huyo, na kuongeza kuwa uigizaji wake « ni wa ajabu kwa sababu yuko hai kila wakati. »

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här