Alec Baldwin anajulikana kwa kuwa na fuse fupi. Mnamo 2007, alitengeneza vichwa vya habari kwa kumwita binti yake, Ireland Baldwin, ”nguruwe mdogo asiye na adabu, asiye na mawazo” katika ujumbe uliovuja wa barua ya sauti ulioshirikiwa na TMZ. Wakati wa mahojiano ya ”Good Morning America” ​​ya 2017, alifichua kwamba maneno yake na kutoweza kwa umma kuwasahau ”iliumiza. [Ireland] kwa njia ya kudumu.”

Tabia ya Alec imepelekea hata mwigizaji huyo kutakiwa kuchukua kozi ya kudhibiti hasira iliyoagizwa na mahakama. Kulingana na ripoti ya 2019 ya The New York Times, alikabiliwa na shtaka la unyanyasaji mbaya baada ya kushtakiwa kumpiga mtu wakati wa mabishano juu ya eneo la maegesho la Manhattan. Hata hivyo, waendesha mashtaka walimruhusu kukiri shtaka la unyanyasaji mdogo.

Alec pia ana tabia ya kugombana na wanahabari na mapaparazi. Mara nyingi, milipuko yake ya hasira ni jibu la chuki dhidi ya mke wake wa miaka tisa, mwalimu wa zamani wa yoga Hilaria Baldwin. Mnamo mwaka wa 2013, alidaiwa kumuita mpiga picha wa kike Mweusi kuwa ni lugha ya ubaguzi baada ya kumuuliza kuhusu kesi inayomhusisha Hilaria, kulingana na TMZ. Alikanusha hili, lakini alikubali kumwambia, ”Natumaini utasonga hadi kufa.” Mwaka huo huo, alinaswa kwenye kamera akimfokea mwandishi baada ya kudaiwa kumpiga Hilaria usoni na kipaza sauti chake, kulingana na ”Good Morning America.” Hivi majuzi, alitoa mahojiano ya wakati kwa waandishi wa habari juu ya kifo cha bahati mbaya cha mwigizaji wa sinema Halyna Hutchins, na wakati huu, mkewe alikuwepo kupata hisia zake za huruma.

Alec Baldwin alikasirishwa na Hilaria Baldwin alipojaribu kujibu maswali ya wanahabari

Kulingana na Daily Mail, Alec Baldwin na Hilaria Baldwin walisimama na kufanya mahojiano ya kushtukiza kwa wapiga picha waliokuwa wakiegemeza gari lao huko Manchester, Vermont mnamo Oktoba 30. Kituo kilishiriki video ya wanandoa hao wakiwa wamesimama kwenye bega la barabara walipokuwa wakienda. alizungumza juu ya Halyna Hutchins, mwigizaji wa sinema ambaye aliuawa kwenye seti ya sinema ”Rust” wakati bunduki ambayo Alec alikuwa ameshikilia ilipotolewa.

Hakukuwa na milipuko ya hasira wakati wa mkutano huo mfupi na waandishi wa habari, ingawa Alec na Hilaria wote wawili walikasirishwa na mwandishi mmoja ambaye hakuweza kukumbuka jina la Hutchins. ”Hujui jina lake? Njoo,” Alec alisema. Wakati fulani, alionekana kukasirishwa zaidi na mkewe kuliko waandishi wa habari. Alikuwa akirekodi matukio, na alipomwendea akiwa na kamera yake mkononi, alimpiga picha ya hasira na kusema, ”Samahani.” Alec pia alionekana kufadhaika alipojaribu kuzima swali moja. ”Je, mimi neema? Mimi naenda kujibu swali,” yeye snapped.

Akiongea na New York Post, Hilaria alionyesha wasiwasi wake juu ya athari za baadaye za ushiriki wa Alec katika kifo cha Hutchins. ”Alec alipata jambo la kuhuzunisha sana, na ninajaribu kupunguza PTSD,” alisema, akielezea kwamba hii ndiyo sababu alimchukua yeye na watoto wao hadi Vermont. Aliongeza, ”Anahitaji nafasi kwa ajili yangu ili kumtunza yeye na afya yake ya akili.”

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här