Alec Baldwin alipiga risasi na kumuua mkurugenzi wa upigaji picha Halyna Hutchins mwishoni mwa Oktoba. Baldwin alikuwa kwenye seti ya mradi wake mpya zaidi, ”kutu” ya magharibi, wakati alipiga bunduki ambayo pia ilimjeruhi mkurugenzi Joel Souza. Muungano wa Kimataifa wa Wafanyikazi wa Jukwaa la Tamthiliya ulitoa taarifa (kupitia NBC News), ikisema kwamba ”duru moja moja moja ilifutwa kwa bahati mbaya.” Shuhuda wa tukio hilo la risasi kali aliiambia Showbiz 411 kwamba risasi ilipitia Hutchins na kugonga kovu la Souza. Wote wawili walikimbizwa hospitalini, lakini Hutchins alikufa wakati akienda hospitalini kwa helikopta. Chanzo kilikiambia kituo hicho kwamba Baldwin alisema mara kwa mara, ”Katika miaka yangu yote, sijawahi kukabidhiwa bunduki moto.”

Muigizaji alitweet, ”Hakuna maneno ya kuelezea mshtuko na huzuni yangu juu ya ajali mbaya ambayo ilichukua uhai wa Halyna Hutchins, mke, mama na mwenzetu aliyevutiwa sana.” Alisema pia kwamba alikuwa akishirikiana na uchunguzi wa polisi. Baldwin alithibitisha kuwa alikuwa akiwasiliana na mume wa msanii wa sinema, Matt Hutchins, na kuongeza, ”Moyo wangu umevunjika moyo kwa mumewe, mtoto wao …” Matt baadaye alichukua Twitter na aliandika kwamba ”urithi wake ni wa maana sana kuingiliwa kwa maneno. Upotezaji wetu ni mkubwa sana.”

Kwa kufurahisha, nyota nyingine ya ”Rust” ilizungumza juu ya ”mafunzo ya bunduki” aliyopokea kwenye seti ya hii, kwa New York Post. Hivi ndivyo Jensen Ackles alivyosema.

Jensen Ackles afunua uzoefu wake wa bunduki kwenye ’Kutu’

Nyota ”wa kawaida” Jensen Ackles pia anafanya sinema ”Rust” pamoja na Alec Baldwin. Alishtuka hata juu ya jukumu lake kwenye Instagram. ”Umekuwa nje kwa masafa kwa wiki kadhaa zilizopita. Ndoto imetimia. Hatimaye miguu yangu ya upinde iko katika kipengee chao … #RustWestern.” Mkewe, Danneel Ackles, alishiriki furaha yake, akiandika, ”Nimefurahi sana kwa wewe mtoto! Ndoto imetimia, najua.”

Walakini, wakati Jensen alihudhuria mkutano wa Denver kwa mashabiki wa safu ya CW siku chache kabla ya risasi mbaya ya Halyna Hutchins, kwa New York Post, aliwasilisha hadithi juu ya jinsi mchukua silaha alizungumza naye juu ya bunduki atakayotumia ” Kutu. ” Jensen alielezea, ”Nimepigiwa simu saa 6 asubuhi kesho kuwa na shambulio kubwa. Walinifanya nichukue bunduki yangu … Mtunza silaha alikuwa kama, ’Je! Una uzoefu wa bunduki?’ Nilikuwa kama, ’Kidogo. ”

Aliendelea, ”Alikuwa kama, ’Hivi ndivyo unavyopakia, angalia ni salama. Je! Unataka kukokotwa nyonga au kuvutwa? Nitaweka tu nafasi kadhaa hapo na tuwashie raundi kadhaa kuelekea kilima. mazungumzo yanaonekana kuashiria msiba mzima, sivyo?

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här