Rap mogul Nipsey Hussle, aliyezaliwa Ermias Asghedom, alikufa mnamo Machi 31, 2019, akimwacha mpenzi wake, Lauren London, na watoto wawili. Yeye na London walishiriki mtoto wa kiume, Kross, ambaye alizaliwa mnamo 2016, kulingana na The Sun. Kulingana na NBC News, mjasiriamali huyo alipigwa risasi mara 10 kabla ya kufariki dunia kutokana na majeraha yake. Mnamo Julai 6, miaka mitatu baada ya kifo chake cha kutisha, Eric Holder Jr., alipatikana na hatia ya mauaji ya shahada ya kwanza, kushambulia na kumiliki silaha kwa hatia, na makosa mawili ya kujaribu kuua bila kukusudia kwa kuwajeruhi watu waliokuwa karibu, kulingana na CNN. Rafiki wa Hussle Herman « Cowboy » Douglas alitoa muhtasari wa hisia kuhusu kifo chake baada ya hukumu hiyo kusikilizwa akisema, « Haikuwa na maana sana, kwa nini? » Lakini kama wimbo wa Hussle unavyoenda, « The Marathon Inaendelea, » na familia yake na marafiki wanapaswa kuchukua vipande baada ya kifo chake.

Mnamo 2021, miaka miwili baada ya kifo chake, London ilienda kwenye Instagram kutuma pongezi kwa Hussle. Alisema kifo chake « kilibadilisha maisha yangu milele. » London iliendelea, « Miaka 2, na inahisi kama jana na umilele wote kwa wakati mmoja. Huzuni na Uponyaji zimekuwa masahaba wa mara kwa mara katika safari hii. » Muigizaji huyo alichimba sana na kuonyesha udhaifu wake alipoonekana kwenye podikasti mwezi Julai. Alishiriki maarifa na kufichua changamoto zake ni zipi na jinsi anavyofanya kazi kuzishinda. London ilisimulia hadithi halisi ya jinsi alivyokabiliana na kifo cha Hussle – na ni kitoweo cha machozi.

Lauren London alidhani Nipsey Hussle ‘ataishi milele’

Nipsey Hussle alipofariki, alikuwa akichumbiana na mama wa mtoto wake, Lauren London. Mara nyingi anachapisha kuhusu rapper huyo kwenye akaunti yake ya mtandao wa kijamii kama vile siku yake ya kuzaliwa mwaka jana. Aliandika, « Kukosa wewe ni tofauti [sic] ya DNA yangu na mimi huivaa kwa heshima. » Pia alionekana kwenye podikasti ya « Angie Martinez IRL » mnamo Julai, baada tu ya Eric Holder Jr. kukutwa na hatia ya mauaji ya Hussle. Alizungumza kuhusu Hussle na jinsi alivyokuwa akikabiliana na ndoa yake. kifo.

London ilizungumza kuhusu huzuni yake, akisema, « Nilifikiri Hussle ni Superman, angeishi milele. » Baada ya mazishi ya Hussle, « watu wanarejea kwenye maisha yao, » mwigizaji huyo alisema. Alifichua mbinu aliyochukua na watoto wake. « Ilikuwa kweli, na nilikuwa mwaminifu sana kwao. Haya ni maisha … Hii ni huzuni, » London alisema. « Sitaki wawe na ukweli wa uwongo wa maisha, » aliendelea. London pia ilifichua kwamba hakutafuta mchumba mpya. Alieleza, « Huenda nisiwahi kuolewa, lakini nilipata upendo safi … na Nip … sihitaji kufanya hivyo tena. » Chunguza tishu.

Mnamo Machi, London pia ilizungumza na Jay Shetty kwenye podikasti yake kuhusu matokeo ya kifo cha Hussle. Alifichua, « Unapokuwa na mpango huu wa maisha yako … ikiwa au wakati hiyo inapotoshwa, na una Mpango B sasa wa kuacha ambao hukuupanga, ni jaribio kuu la kujisalimisha. »

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här