Mnamo Juni 27, Ewan McGregor alimkaribisha mtoto wa kiume na mwenzi wake mpya, Mary Elizabeth Winstead. Watendaji, ambao walikutana kwa mara ya kwanza kwenye seti ya ”Fargo” nyuma mnamo 2016, walizua mabishano wakati huo kwa sababu waliwaacha wenzi wao kwa wao. Kulingana na People, Winstead alimwacha mumewe wa miaka saba, Riley Stearns, na McGregor alimaliza ndoa yake ya miaka 22 na Eve Mavrakis.

McGregor na Winstead waliweka ujauzito chini ya kanga na kuzaliwa kwa mtoto wao wa kiume kuliwekwa wazi tu wakati binti wa McGregor wa miaka 25 Clara alipotangaza kwenye Instagram. ”Karibu duniani kaka mdogo [heart emoji] hongera kwa Baba yangu & Mary – hii ni zawadi kubwa zaidi, ”alisema, wakati akishiriki picha mbili akiwa amemshika kaka yake mchanga Laurie.

Lakini Clara McGregor hakuhisi kila wakati kwa uchangamfu juu ya msichana mpya wa baba yake (na, kwa kweli, ni sawa). Kwa hivyo, binti ya Ewan McGregor anahisije juu ya Mary Elizabeth Winstead? Tuliamua kujua.

Clara McGregor aliwahi kumtaja Mary Elizabeth Winstead kama ’takataka’

Talaka sio rahisi kamwe, angalau kwa watoto waliopatikana katikati ya mgawanyiko. Na, kulingana na Ukurasa wa Sita, Clara McGregor – ambaye alikuwa na umri wa miaka 22 wakati huo – alienda hadharani na kumwita Mary Elizabeth Winstead ”kipande cha takataka.” Kwa kuongezea, kulingana na duka hilo, Winstead aliachana na Ewan McGregor kwa muda kwa sababu alichukia kuwa na lebo ya ”mwangamizi wa nyumbani.” McGregor na mkewe Eve Mavrakis hata waliungana tena kwa kipindi kifupi. Lakini, katika siku za hivi karibuni, Clara ametuliza maoni yake juu ya msichana mpya wa baba yake.

”Kulikuwa na ujenzi mwingi juu yake na mengi ya kushughulika nayo, sio kutoa visingizio au chochote, lakini, ndio, haikuwa wakati wangu mzuri,” Clara alisema, akiongeza kuwa alihisi ilikuwa njia yake ya kujitetea mama yake. ”Nilisema jinsi nilivyohisi na sikutaka kuomba msamaha kwa hiyo. Haikuwa njia sahihi ya kufanya mambo, lakini ni jambo gumu kufunika kichwa chako wakati unahisi una wazo hili la nini kikundi cha familia ni kisha kuwa na zamu hiyo. Ni ajabu sana. ” Tunayo furaha kwamba familia inaweza kukusanyika pamoja kusherehekea nyongeza hii mpya. Karibu, Laurie!

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här