Waigizaji wengi tunaowategemea wanaweza kufanya mengi zaidi kuliko kutushawishi kuwa wao ni watu wengine kwenye skrini. Kuna watu mashuhuri wenye vipaji vya kuvutia sana kwamba wanaweza pia kupata kutambuliwa kwa uwezo wao wa siri. Kwa kuanzia, je, unajua kwamba Andrew Garfield aliwahi kuwa mtaalamu wa mazoezi ya viungo kabla ya kuanza kuigiza? Pengine anaweza kufanya hatua zote hatari Spider-Man anaweza kutekeleza bila msaada wa CGI.

Au vipi kuhusu ukweli kwamba Margot Robbie aliwahi kuwa msanii wa tattoo amateur? Aliwahi kusema (kupitia The Cut) kwamba amechora tatoo karibu 50 kwa marafiki na wafanyakazi wenzake, lakini amestaafu baada ya mama wa rafiki yake kumkaripia kwa kumchora rafiki yake siku moja kabla ya harusi kubwa.

Ingawa talanta hizi zote bila shaka ni za kuvutia, hakuna mtu anayeweza kushinda talanta iliyofichwa ya Angelina Jolie. Msichana mzuri zaidi huko Hollywood ana talanta nzuri sawa: kurusha visu.

Angelina Jolie ni mjuzi sana wa kushughulikia visu

Angelina Jolie anajua kitu au mbili kuhusu vitu vikali. Kwa nini? Kwa sababu yeye hukusanya na kutupa, pia. Katika mahojiano na Jarida la W mnamo 2008, alishiriki kwamba alianzisha mkusanyiko wake wa daga kabla hata hajawa kijana. ”Mama yangu alinipeleka kununua daga zangu za kwanza nilipokuwa na umri wa miaka 11 au 12,” alisema. ”Na tayari nimemnunulia Maddox baadhi ya vitu. Tunampeleka kwenye duka maalum.” Inavyoonekana, alipitisha mapenzi yake kwa visu kwa mwanawe pia, na sasa ni kitu wanachounganisha. ”Pia tunazungumza kuhusu samurai na kuhusu wazo la kumtetea mtu kuwa mzuri,” Jolie aliongeza.

Muigizaji pia anabainisha kuwa yeye hanunui daga yoyote bila mpangilio. Kila kipande katika mkusanyiko wake kina maana. ”Siku zote nimekuwa nikivutiwa na tamaduni zingine na historia na heshima na kupigana na kwa hivyo … sio visu vikali vipya kutoka dukani,” aliiambia ABC News mnamo 2003. ”Ni warembo wa zamani. visu kutoka nchi nyingine.”

Kulingana na ujuzi wake wa kisu? Aliwahi kwenda kwenye ”Late Night with Conan O’Brien” mapema katika kazi yake na alionyesha ujuzi wake wa kuvutia katika kushughulikia kisu cha kipepeo. Kwa kweli alizaliwa kuwa Lara Croft.

Angelina Jolie ana talanta nyingine nzuri

Angelina Jolie ndiye ungeita multi-hyphenate. Yeye ni mwigizaji, mtengenezaji wa filamu, kibinadamu, na mwanaharakati wa haki za wanawake, kati ya mambo mengi. Kana kwamba mambo hayo hayamfanyi awe mpole vya kutosha, yeye pia anatokea kuwa rubani aliye na leseni. Jolie anajua jinsi ya kuzunguka angani na hata ana ndege yake mwenyewe.

Hakuanza kujifunza hadi alipoanzisha familia na kupata mtoto wake wa kiume, Maddox. ”Nilijifunza kuruka miaka michache iliyopita nchini Uingereza,” Jolie aliiambia Vanity Fair mwaka wa 2010. ”Maddox alipokuwa na mwaka mmoja na nusu, tulikuwa tukienda kwenye uwanja wa ndege, kula chakula cha mchana na kutazama ndege. Na ilianza kunijia: Ningeweza kuruka. Kwa hiyo nilimuahidi kuwa ningesafiri kwa ndege kufikia siku yake ya pili ya kuzaliwa.” Aliichukulia kwa uzito sana hivi kwamba chanzo kiliwaambia Watu kwamba Jolie ni ”mwenye uwezo kamili na anayejiamini.”

Na sasa, anga ndio mahali anapopenda zaidi kuwa. ”Ni mahali pekee ambapo niko peke yangu – angani, nikiwa nimejitenga na kila kitu,” alisema kwa Vanity Fair. ”Ninapenda kwamba naweza kwenda popote, kuwa na uhuru huo. Mimi huwa nauendesha chini.”

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här