Mwanzoni, ilionekana kama mtandao na uvumi wa watu mashuhuri watakuwa washirika wa asili. Ambapo mara moja ulilazimika kuingia dukani kwa tabloid kupata kipimo chako cha antics za watu mashuhuri mwitu, sasa unaweza tu kuangalia simu yako ili uone ni nani anaenenda kwenye Twitter. Lakini miaka michache iliyopita wameona mabadiliko katika jinsi vyombo vya habari vinavyowatendea watu fulani (na kwa bahati nzuri ni hivyo) – haswa kuhusu onyesho la wanawake maarufu. Na mtandao, kwa njia zingine, imekuwa gari lisilowezekana la uwajibikaji, na watumiaji wa media ya kijamii mara nyingi huwa wa kwanza kubainisha wahalifu wowote.

Wakati maoni ya kukera hapa na pale yanaweza kuruka chini ya rada, sasa celebs wanaitwa tabia mbaya, mara nyingi husababisha matokeo mabaya (ingiza anecdote ya DaBaby hapa). Hata makosa kutoka zamani za zamani (au katika kesi hii, 2013) yanaweza kurudi kukukasirisha, kama David Letterman aligundua wakati mahojiano ya zamani na Lindsay Lohan aliyefichuliwa hadharani alipoibuka tena, kwa Burudani Wiki moja.

Sehemu za kuonekana kwa Lohan kwenye ”The Late Show With David Letterman” zilianza kuzunguka kwenye majukwaa kama TikTok na Twitter mwanzoni mwa mwaka huu, na watazamaji wengi wakikosoa utunzaji mbaya wa mwgeni wa wageni wake. Lakini, ukizingatia yaliyopita ni ya zamani, kwa nini watu wamekasirika na Letterman juu ya mahojiano ambayo ni karibu miaka kumi? Na ni nini haswa aliuliza ambacho kilikuwa cha kukera sana?

David Letterman aliendelea kushinikiza Lindsay Lohan

Wakati Lindsay Lohan alipokubali mahojiano na David Letterman mnamo 2013, alitarajia wazi kuzungumzia mradi wake ujao, ”Sinema ya Kutisha 5.” Badala yake, Letterman alimwasha kila kitu. Mahojiano hayo yalianza na urafiki, ikiwa mkali kidogo, juu ya tabia inayodhaniwa ya wizi wa duka ya Lohan, lakini haraka ikageuka. ”Sasa, hautakiwi kuwa katika ukarabati?” Barua aliuliza.

Nyota wa ”Maana ya Wasichana” alithibitisha kwa utulivu atapata matibabu hivi karibuni, lakini akaonekana kutokuwa na wasiwasi. ”Je! Wanakarabati nini? Kuna nini kwenye orodha yao? Je! Watafanya kazi gani wakati unatembea kupitia mlango?” Aliuliza, kwa (wakati huo) furaha ya wasikilizaji. Kuhifadhi utulivu wake, Lohan alisema kwa utulivu: ”Hatukujadili hili katika mahojiano ya mapema.” Aliongeza, ”Nina furaha zaidi wakati ninafanya kazi na mwenye afya zaidi,” na nadhani hii ni fursa ya kuzingatia kile ninachopenda maishani. ”Wakati sehemu hiyo ilimalizika na Letterman kupongeza ushujaa wake, wakati huo Lohan alikuwa akijaribu wazi kuficha machozi yake. Wakati Letterman akimshinikiza juu ya aina ya uraibu, alijibu, ”Sasa unasikika kama Dk. Phil.” Letterman kisha alitania, ”Sasa mimi ndiye ninayezimishwa.”

Kipande hicho kilianza kujitokeza tena, kwa Ok!, Baada ya kutolewa kwa ”Kutunga Britney Spears,” na watumiaji wengi wa media ya kijamii walikua haraka kusema kuwa kama Britney Spears, Lohan pia alitendewa isivyo haki, akibainisha kuwa mwendelezo wa Letterman juu ya ziara zake za ukarabati ziliongezwa kwa unyanyapaa unaozunguka ulevi.

Lindsay Lohan hakuwa mtu mashuhuri wa kike David Letterman aliyefanya wasiwasi

Kama David Letterman anavyofahamu, mtandao haisahau kamwe. Baada ya mahojiano mabaya na Lindsay Lohan aliibuka virusi, visa vingi zaidi vya kutowaheshimu wanawake maarufu viliibuka – kama Buzzfeed alivyobaini katika mkumbo wa hivi karibuni. Kutoka kwa kusisitiza waziwazi Jennifer Lopez kupuuza mipaka ya Janet Jackson kwa kumtukana Monica Lewinsky, inaonekana kwamba Letterman aliepuka mawazo kidogo juu ya athari mbaya maoni yake yangeweza kusababisha wakati mambo haya hayakufikiriwa mara mbili.

Kwa kweli, nyakati hubadilika, na mitazamo na maoni ya watu hubadilika nayo. Haiwezekani kwamba mahojiano mabaya ya Lohan yangeenda kama ilivyokuwa leo. Lakini, kwa sababu tu ni dhahiri kuwa kuna kitu kilikuwa kibaya kwa mtazamo wa nyuma haimaanishi ilikuwa wakati huo.

Katika kipande kingine kutoka zamani ambacho kimeenea virusi hivi karibuni, Craig Ferguson, mwenyeji wa zamani wa ”The Late Late Show”, kweli alitetea Britney Spears. Licha ya kupigwa picha mnamo 2007, wakati mwanamke mkali wa kike alikuwa kwenye homa, Ferguson sasa alitangaza hewani kwamba hatafanya tena utani juu ya mwimbaji huyo, akisema, ”Hatupaswi kushambulia watu walio katika mazingira magumu.” Ikiwa tu kila mtu alionyesha Spears na Lohan kiwango sawa cha wema.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här