Lady Gaga anakuwa haraka kuwa mmoja wa nyota wakubwa katika Hollywood, kutokana na majukumu yake katika filamu kama vile « House of Gucci » na « A Star is Born. » Kufikia sasa amepata sifa nyingi za tasnia, ikijumuisha Golden Globe na Tuzo la Chuo kwa wimbo wake wa 2019 wa « Shallow, » kulingana na BuzzFeed. Hii, bila shaka, ni juu ya Tuzo nyingi za Billboard na Grammy ambazo amepata kwa miaka mingi kwa muziki wake, pia. Na ingawa hakuna shaka kwamba Gaga ni mmoja wa wasanii wa pop waliofanikiwa zaidi huko, amekuwa akiichukulia kazi yake ya Hollywood kwa umakini zaidi katika miaka ya hivi karibuni.

Hata alifunguka kuhusu mbinu yake ya kuigiza katika « House of Gucci » katika mahojiano na The Hollywood Reporter. « Ninahisi kutokuwa salama kuzungumza kuhusu hili. Ninapata woga kwamba watu watadhani kwamba ninavutia aina fulani ya uigizaji, » Gaga alisema. « Ni tukio ambalo niligonga mshumaa unaowaka kwenye chumba, na nakumbuka nilimpa Salma [Hayek] mshtuko wa moyo siku hiyo. Nilikuwa nikianguka kama [Patrizia] ilianguka. Ninaposema kwamba sikuvunja tabia, baadhi yake haikuwa kwa hiari. »

Hiyo ilisema, Gaga pia alifichua kuwa kuna mwigizaji mmoja « mwenye kipaji » ambaye anakaribia kabisa kufanya kazi naye, na sio mtu ambaye mashabiki wake wangetarajia.

Lady Gaga anataka kufanya kazi na nyota kubwa zaidi ya orodha ya A kwenye tasnia

Katika mahojiano na Entertainment Tonight, Lady Gaga alisema kuwa ilikuwa ndoto kufanya kazi na nyota wengi wenye vipaji A katika filamu yake ya hivi karibuni, « House of Gucci. » Gaga alisema kuwa sasa anamwita mwigizaji mwenzake Al Pacino mmoja wa « marafiki » wake wazuri, huku pia akiangalia majina ya nyota wengine wenye majina makubwa kama vile Jared Leto, Adam Driver, Jeremy Irons, na Salma Hayek kama waigizaji wote ambao yeye huwa kila wakati. alitaka kufanya kazi na.

Sasa, kuhusu nani anataka kucheza naye baadaye, Gaga alisema, « Lazima niseme, mmoja wa washindi wenzangu wa Icon Award, Tom Hanks, ningependa kufanya kazi na Tom Hanks. Nadhani yeye ni mmoja wa washindi wengi zaidi. waigizaji mahiri wa wakati wote. » Na ingawa Gaga alianza kusugua viwiko vya mkono na Hanks wakati wote wawili walionekana kwenye « Saturday Night Live » pamoja mwaka wa 2016, ana uhakika wa kutosha kutaka kupeleka mambo kwenye kiwango kinachofuata kwenye skrini kubwa.

Sasa hiyo ni kolabo ambayo ingeonekana kama siku nyingine nzuri katika ujirani, sivyo?

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här