Leonardo DiCaprio ni mmoja wa watendaji waliofaulu zaidi wa karne ya 21. Amekuwa sehemu ya tasnia ya filamu tangu miaka ya 80, akiwa na nyota katika blockbusters kama ”Titanic,” ”Aviator,” ”Kuanzishwa,” na ”The Wolf of Wall Street,” kwa IMDb. DiCaprio alithibitisha hadhi yake ya nyota wa sinema wakati alishinda Tuzo ya Chuo cha Mtaalam Bora mnamo 2016. Kuanzia 2021, ana miradi mitano ya filamu katika utengenezaji, ikithibitisha kuwa yeye bado ni kipenzi kati ya wakurugenzi.

Wakati DiCaprio hafurahi watazamaji kwenye skrini, anaishi maisha ya kifahari mbali na skrini, anafurahiya likizo kuzunguka Uropa, maisha dhabiti ya uchumba, na anacheza na ”pakiti ya mbwa mwitu”. Kwa kweli, DiCaprio alijulikana kuwa alianzisha pakiti yake, kwa kila Karatasi, na alihusika katika shenanigans nyingi pamoja nao katikati ya miaka ya 90- ikiwa ni pamoja na wakati aliingia kwenye vita juu ya nyota ”Aliyeokolewa na Kengele”. Endelea kusoma ili kujua ni nini kilisababisha mapigano ya ngumi ya DiCaprio.

Leonardo DiCaprio alikuwa mvulana mbaya wakati wa miaka yake ya mapema huko Hollywood

Wakati Leonardo DiCaprio amefanikiwa kutupilia mbali hadhi yake ya ”kijana wa chama” katika muongo mmoja uliopita, kulikuwa na wakati katika miaka ya 90 ambayo alikuwa akijulikana kwa utapeli wake wa wavulana wabaya. Kwa Burudani Wiki, DiCaprio aliwahi kupigana na Elizabeth Berkley, ambaye aliigiza kama Jessie Spano katika kipindi cha miaka ya 80 na 90 ”Aliyeokolewa na Kengele.”

Kulingana na New York Post, nyota wa ”Porky” Roger Wilson alimshtaki DiCaprio mnamo Mei 2003 kwa dola milioni 45 baada ya muigizaji wa ”The Revenant” kuamuru ”Pussy Posse” wake kumshambulia katika kilabu cha usiku mnamo 1998, juu ya rafiki wa wakati huo wa Wilson Berkley. DiCaprio anadaiwa kumpiga Berkley baada ya kukutana naye kwenye maonyesho ya sinema yake ”The Man in the Iron Mask” na akamwuliza mtangazaji wake wa wakati huo Karen Tenzer amualike nje kwa vinywaji bila Wilson, kwa Tunguli. Berkeley alikataa na kuwaambia Tenzer na DiCaprio waache kumpigia simu.

Aliposikia juu ya shida za Berkeley, Wilson alimkabili DiCaprio na msimamo wake katika kilabu cha usiku huko Manhattan, wakati ambao ubishani ulikasirika na kuhamia nje, na DiCaprio aliripotiwa aliwaamuru marafiki zake ”wampigie tabu **.” Wilson alidai katika suti yake kwamba mshambuliaji asiyejulikana alimpiga kwenye koo na kuharibu koo lake, ambalo lilimaliza kazi yake ya Broadway na kuimba. DiCaprio alikataa mashtaka hayo na kesi hiyo ilifutwa mnamo 2004, kulingana na USA Today.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här