Waigizaji wa ”Fast & Furious” wanaonekana kukasirishana, na mwigizaji Ludacris anaingia ili kuondoa hali ya hewa.

Mchezo wa kuigiza ulianza mnamo 2016 wakati nyota wa filamu, ”Hatima ya Wakali,” Vin Diesel na Dwayne ”The Rock” Johnson, walichukua ugomvi wao kwenye mtandao. Wakati huo, Johnson alichapisha picha ya siri iliyofutwa tangu zamani na ujumbe kuhusu Dizeli uliosomeka, ”wengine (nyota mwenza wa kiume) wanajifanya kama wanaume wa kusimama na wataalamu wa kweli, wakati wengine hawana,” kulingana na CNN. Miaka miwili baadaye, Johnson aliiambia Rolling Stone yeye na Diesel walikuwa na ”mazungumzo ya ana kwa ana” juu ya maswala yao. ”Nilichokuja kugundua ni kwamba tuna tofauti ya kimsingi katika falsafa juu ya jinsi tunavyoshughulikia utengenezaji wa filamu na kushirikiana,” Johnson alisema. ”Ninashukuru kwa uwazi huo. Ikiwa tunafanya kazi pamoja tena au la.”

Wakati maoni yalionekana kuwa maridhiano kati ya waigizaji, Dizeli ilitawala joto wakati inazungumza na Afya ya Wanaume mnamo Juni. Muigizaji huyo aliangalia nyuma tukio lililosababisha uhasama, akikiambia kituo hicho ”njia” yake ya ”upendo mgumu kusaidia kupata uigizaji pale ulipohitaji kuwa” kwani mtayarishaji wa filamu alikuwa suala – sio tofauti katika imani . Maoni hayakukaa vizuri sana na ”The Rock.” Soma kusoma majibu yake na jinsi Ludacris anahisi juu ya mvutano uliowekwa.

Je! Dwayne ’The Rock’ Johnson atakuwa katika Haraka na Hasira inayofuata?

Akizungumza na Vanity Fair mnamo Oktoba 12, Dwayne ”The Rock” Johnson alipata kicheko kizuri kutokana na kumbukumbu ya Vin Diesel kwa kile kilichosababisha ugomvi wao juu ya ”Hatima ya Hasira” iliyorudi mnamo 2016.

”Nimekuwa karibu na kizuizi mara nyingi. Tofauti naye, sikuja kutoka ulimwengu wa ukumbi wa michezo,” Johnson alisema. ”Ninaingia katika kila mradi nikijitolea. Na ikiwa ninahisi kuna mambo ambayo yanahitaji mraba na kushughulikiwa na kutunzwa, basi mimi hufanya hivyo.” Mwigizaji wa ”Moana” alikubali vipi alishughulikia ugomvi wake ungekuwa bora zaidi, akibainisha kwamba ”hakupaswa kushiriki” chapisho lake. ”Hata hivyo ya kufurahisha vya kutosha,” aliwaza, ”[It was] kana kwamba kila mfanyikazi mmoja alipata njia yangu na labda akanishukuru kimya kimya au akanitumia barua. ”

Wakati hakuna mashabiki wanajua kweli kilichotokea nyuma ya pazia, nyota mwenza Ludacris aliamua kuangazia uhasama katika mahojiano ya Oktoba 19 na Us Weekly. ”Ninachoweza kusema ni kwamba … najua hao ni wanaume wazima,” mwimbaji huyo alisema. ”Ninaamini ’Mwamba’ umesema juu ya hilo, na sitaki kuongea kwa yeyote kati yao. Kwa hivyo, ningeiachia maneno yao yoyote na niwe hivyo, kwa sababu ni hali dhaifu.” Wakati Johnson hajaonekana kwenye filamu ya ”Fast & Furious” tangu kuigiza kwake, mashabiki wako matumaini atarudi kwa ”F10.”

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här