Je, wanandoa mashuhuri Michael B. Jordan na Lori Harvey watabadilisha ukurasa mpya mwaka wa 2022?

Tangu mwanzo wa uhusiano wao, wawili hao wamejulikana sana kuwa na midomo mikali na ya faragha. ”Nadhani sisi sote ni watu wa kibinafsi sana kwa asili. Kwa hivyo tunaamua tu, ikiwa tutapiga picha au chochote kile, unataka kuchapisha hii? Sivyo? Tuna mazungumzo juu yake, kama, ’Unataka. Kuchapisha hii au tunaweka hii kwetu?” Harvey alielezea Bustle mnamo Juni 2021. ”Tunajua kuna watu wanaotupenda na kutuunga mkono na wanataka kutuona. [we want to] toa vya kutosha, lakini weka nyingi yake kwa ajili yetu tu. Tunajaribu kupata usawa,” aliendelea.

Lakini yote yalionekana kubadilika katika Mkesha wa Mwaka Mpya 2021 wakati, katika hali isiyo ya kawaida, Harvey aliitaja Jordan kama muda huu wa mapenzi kwenye mitandao ya kijamii kwa ulimwengu mzima kuona…

Lori Harvey alimwita Michael B. Jordan ’babydaddy’ wake

Nini katika jina, anyway?!

Kama ilivyoripotiwa na Ukurasa wa Sita, mwanamitindo Lori Harvey alizua kizaazaa cha mashabiki alipochapisha hadithi kwenye Instagram yake na mrembo wake maarufu Michael B. Jordan na nukuu isemayo, ”Babydaddy.” Mashabiki mara moja walijitokeza kwenye mitandao ya kijamii kujadili kile ambacho muda wa mapenzi unaweza kumaanisha kwa wanandoa hao. ”Michael B Jordan na Lori Harvey…..wanandoa mmoja warembo. Nataka kuona jinsi watoto wachanga watakavyokuwa,” mtumiaji mmoja mwenye matumaini. alitweet. Wakati huo huo, mtumiaji mwingine alidai majibu na tweet kwamba soma ”Sawa, sawa. Kwa hiyo. MBJ alimpa Lori mtoto au nah?”

Iwapo wanandoa wanataraji bado itaonekana lakini ikiwa ndivyo, inaonekana wanaweza kuwa na baadhi ya ’madai ya kufanya kwa Dubu wa Harvey mwenye fahari, mcheshi Steve Harvey. ”Ninapenda hii,” Steve alitangaza wakati wa kipindi cha kipindi chake cha asubuhi cha iHeartRadio. ”Bado nilimtazama. Namaanisha kuwa ninampenda, lakini kama ninavyowaambia wote, ’Ninaweza kuwapenda, ninaweza kukukubali, lakini nilipata sehemu ya ukubwa wa kidole cha moyo wangu iliyojaa. hakuna ila chuki tupu kwa a** yako. Ila kama nitaihitaji.’

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här