Meryl Streep ni mwigizaji ambaye amekuwa na taaluma ya muda mrefu katika Hollywood, inayohusisha filamu kwa miongo kadhaa, kuanzia drama kama vile ”Kramer vs. Kramer” katika miaka ya 1970 hadi vichekesho kama vile ”Mamma Mia” na ”The Devil Wears Prada” katika miaka ya 2000. Kwa sababu ya majukumu yake makuu, Streep pia amepokea sifa kubwa, hasa Medali ya Kitaifa ya Sanaa ya 2010 kutoka kwa Barack Obama, kulingana na Vanity Fair, na Tuzo tatu za Academy. Sasa, Streep anajiandaa kwa ajili ya kutolewa kwa filamu yake ya hivi majuzi zaidi, ”Don’t Look Up,” ambapo ametengeneza vichwa vya habari vya tukio la uchi – kwa namna fulani.

”Hana woga. Na ndio, hiyo ni mwili maradufu. Lakini unajua ni nani alikuwa na tatizo nayo? Leo,” mkurugenzi Adam McKay aliwaambia People. Nyota-mwenza Leonardo DiCaprio alikuwa mlinzi wa kueleweka na alishangazwa na Streep. ”Unapata kufanya kazi na mwigizaji mkubwa zaidi duniani. Kila mtu yuko kwenye vidole vyake. Kila mtu amejitayarisha, na tunajaribu tu kuendelea naye,” DiCaprio aliiambia E! Habari.

Licha ya mafanikio mengi ya Streep na filamu zilizoshinda tuzo, hakupata ubaguzi kwa ugumu wa janga hili. Inaweza kuonekana kuwa alikuwa amejishughulisha, na jitihada mpya ya filamu kugeuka haraka sana, lakini mwigizaji hivi karibuni alifichua kile alichojitahidi wakati huu.

Meryl Streep anasema alisahau jinsi ya kutenda

Wakati wa mahojiano mapya ya mezani na mwigizaji wa ”Usiangalie Juu” kwa Burudani ya Kila Wiki, Meryl Streep alifichua jinsi janga hilo lilivyomuathiri – haswa, jinsi lilivyoathiri talanta ambayo imempa kazi ya miongo kadhaa. Ingawa Streep alikuwa amerekodi sehemu za matukio yake katika filamu yake ya hivi punde ya ”Usiangalie Juu” kati ya Novemba 2020 hadi Februari 2021, kulingana na Boston.com, alijitahidi kupata ucheshi katika mambo.

”Niliona kuwa ni ngumu sana. Sikujisikia mcheshi wakati wa kufuli. Nilipoingia kupiga vitu vyangu, [I’d] kutoka nje ya gari na alikuwa hajazungumza na mtu yeyote kwa muda wa wiki tatu. [I’d] tembea ndani ya uwanja wa Worcester, vaa wigi na kucha na suti, na utoe hotuba kwa watu hawa wote. Nimeipoteza tu,” alisema. ”Nilisahau jinsi ya kutenda, nilisahau nilichokuwa nazungumzia,” aliendelea. ”Inavunja ubinadamu wako, kutengwa kama hivyo. Lakini asante Mungu kwa ajili ya Yona [Hill], kwa sababu alitufanya tucheke.” Baada ya miaka miwili hivi ngumu, tunaweza kusimulia kikamili.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här