Nicolas Cage ni, kwa urahisi, a hazina ya taifa. Muigizaji huyo maarufu duniani amekuwa na kimbunga cha kazi. Inajulikana zaidi kwa filamu kama vile ”Face/Off,” ”The Rock,” na mfululizo wa ”Hazina ya Kitaifa”, Cage imeanzisha uonekanaji kwenye skrini tofauti na karibu nyingine yoyote kwa majukumu yake ya kitabia na aura inayotambulika. Kwa hivyo, Cage amejikusanyia tuzo nyingi – ikiwa ni pamoja na Tuzo la Academy, Golden Globe, na tuzo ya Screen Actors Guild zote kwa ”Kuondoka Las Vegas” ya 1996 – kati ya wingi wa uteuzi wa filamu nyingine.

Alipoulizwa kwa nini anafanya kazi sana, Cage aliiambia The New York Times, ”Ni mimi ninazungumza na mashujaa wangu wa umri wa dhahabu,” huku pia akitaja ”dhana ya usambazaji na mahitaji.” Aliendelea, ”… kwa kubuni, na video juu ya mahitaji, nilihisi kwamba kama ningetengeneza sinema nyingi, sio tu kwamba ingefaa kwangu kifedha, watu wangeweza kusikiliza nyumbani na kwenda, ’Nini movie inayofuata. kwamba Nick alifanya?'”

Nje ya skrini, mwigizaji huyo amekuwa na maisha ya kibinafsi yenye shughuli nyingi. Cage ameolewa mara tano na ana watoto wawili: mwanamuziki wa black metal Weston, ambaye anaishi na mpenzi wa zamani Christina Fulton, na mwana Kal-El (ndiyo, kama Superman) na mke wa zamani Alice Kim. Mnamo Januari, Cage na mkewe wa sasa Riko Shibata walitangaza kuwa wanatarajia mtoto wao wa kwanza pamoja. Kama muigizaji yeyote wa aina yake, maisha ya kibinafsi ya Cage huathirika zaidi na uvamizi wa nje – kama vile kukutana kwake kwa kushangaza na mkosaji mwishoni mwa miaka ya 2000.

Nicolas Cage alimshika mvamizi akiwa uchi wa nyumbani akila Fudgsicle

Ndio, umesoma vizuri kichwa cha habari. Mnamo 2011, kabla ya kutolewa kwa filamu yake ”Trespass” (ambayo pia ilishughulikia uvamizi wa nyumbani), Nicolas Cage alifichua kuwa alikutana na mvamizi nyumbani kwake. Na ingawa inaweza kusikika kuwa ya kuchekesha, haikuwa chochote ila ya kutisha kwa Cage kwa sasa.

Akizungumza katika Tamasha la Kimataifa la Filamu la Toronto, Cage alisema, ”Ilikuwa saa mbili asubuhi. Nilikuwa nikiishi katika Jimbo la Orange wakati huo na nilikuwa nimelala na mke wangu,” wakati mtoto wake wa miaka 2 Kal-El ”alikuwa ndani. chumba kingine,” kulingana na Reuters. ”Nilifungua macho yangu na kulikuwa na mtu uchi aliyevaa koti langu la ngozi akila Fudgesicle [sic] mbele ya kitanda changu.”

Cage alisimulia tukio hilo kwa Extra (kupitia CinemaBlend) mnamo 2020, akisema, ”Najua inasikika ya kuchekesha … lakini ilikuwa ya kutisha.” Muigizaji huyo alifichua kuwa hakumshambulia mhalifu kimwili, bali kwa ”Verbal Judo,” akisema, ”… nilisema tu, ’Toka nyumbani kwangu.'” Na mtu huyo akafanya hivyo. Cage hatimaye alichagua kutoshtaki kwani mvamizi huyo alikuwa na matatizo ya kiakili.

Nicolas Cage pia amekuwa mwathirika wa wizi

Kuvunja na kuingia sio uhalifu pekee ambao Nicolas Cage amejikuta kwenye mwisho mbaya wa. Akiongea na The New York Times, Cage alizungumza juu ya uwekezaji wa kibinafsi na akafichua kuwa hobby yake ya kukusanya vitabu vya katuni ilikuwa imeharibika baada ya moja ya vito vyake adimu kupotea. ”Uwekezaji mzuri ulitokana na maslahi binafsi na kufurahia kwangu kwa uaminifu historia,” alisema. ”Kwa mfano, Action Comics No. 1: Nilinunua hiyo kwa $150,000. Kisha ikaibiwa.”

Cage hatimaye ”imerejeshwa [in 2011] na kuiuza kwa dola milioni 2,” akiongeza, ”Lakini hilo lilikuwa jambo zuri kuwa nalo, kwa sababu nilikuwa na nia ambayo ilikuwa ya dhati.” Stephen Fishler, ambaye aliuza katuni hiyo ya Cage katikati ya miaka ya 1990, aliiambia ABC News, ”Ni kitabu muhimu na cha thamani zaidi cha vichekesho. Kabla ya kitabu hiki kuchapishwa, hakukuwa na kitu kama shujaa mkuu,” alisema. ”Kilichounda tasnia ya vichekesho.”

Cha kufurahisha ni kwamba, duka hilo linabainisha kuwa katuni hiyo ilipatikana kwenye kabati la kuhifadhia nguo lililoko kwenye Bonde la San Fernando. Mpelelezi Donald Hrycyk, ambaye alishughulikia kesi hiyo tangu siku ambayo Cage aliwasilisha ripoti ya wizi mwaka wa 2000, alisema, ”Sambamba na watu wanaopoteza vitu, wangependelea kuwa na kitu kuliko pesa za bima,” ambayo Cage alipokea hapo awali. Hata hivyo, hakuna kiasi cha pesa kingeweza kuchukua nafasi ya thamani ya hisia ya kitabu hicho. ”Ana hamu sana ya kuirejesha,” Hrycyk aliongeza.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här