Mashabiki wamekuwa na wasiwasi wa kutolewa kwa filamu mpya inayoigiza mwigizaji maarufu wa Uhispania, Antonio Banderas. Mchezaji nyota, anayejulikana kwa sinema pamoja na ”Femme Fatale,” ”Shrek 2,” na ”The Mask of Zorro,” alikamilisha mradi wake wa hivi karibuni, ”Mlinzi wa Mke wa Hitman,” mwaka huu, ambao ulikuwa mwendelezo wa ”Mlinzi wa The Hitman wa 2017″ . ” Kwa bahati mbaya, mashabiki watalazimika kusubiri hadi 2022 kwa filamu inayofuata ya Banderas, kulingana na Cinema Blend. Walakini, kusubiri hakika kutastahili, kwani muigizaji ana sinema tatu zilizopangwa kutolewa kwa mwaka mzima. Marekebisho ya mchezo wa video, ”Uncharted,” itaonyeshwa mnamo Februari 2022, ”Indiana Jones 5” imewekwa kutolewa mnamo Julai 2022, na ”Puss in Boots 2” pia itaonyeshwa wakati fulani mwaka huo huo. Banderas haipunguzi wakati wowote hivi karibuni, kwani ana miradi mingine kadhaa inayoendelea, kwa IMDb.

Katika mahojiano na Esquire mnamo 2019, Banderas alizungumzia falsafa yake juu ya kuwa muigizaji. ”Nilipokwenda Amerika, na sinema zangu za kwanza zilifanikiwa, mawakala wangu, kila mtu, aliniambia nisitoke kwenye kile watazamaji wanataka,” alielezea. ”Lakini … ninafurahiya sana kufanya vitu vingi tofauti … nililipa bei, ya aina, kwa sababu sikufuata njia ambayo nilitakiwa kufuata. Mimi ni muigizaji, na ndio hivyo, kipindi.”

Njiani, Banderas amepitia uzoefu wa kutisha wa kiafya ambao ungeweza kuhatarisha kazi yake ya uigizaji, lakini kwa bahati nzuri kwa mashabiki wake, haikumzuia. Endelea kusoma ili kujua zaidi.

Afya dhaifu ya Antonio Banderas ilishtua sana

Mnamo 2017, Antonio Banderas alishtuka wakati alipata mshtuko wa moyo akiwa na umri mdogo wa miaka 56, kwa Forbes. Alipopona kutoka kwa tukio hilo, muigizaji huyo alimwambia Jimmy Kimmel kwenye ”Jimmy Kimmel Live!” kwamba uzoefu huo ulikuwa simu ya kuamka. ”Nilikuwa nikiishi maisha kwa njia isiyofaa,” Banderas alielezea. ”Mimi sio mlevi. Nilikuwa mvutaji sigara, ambayo labda ilikuwa moja ya mambo ya kijinga sana ambayo nimewahi kufanya katika maisha yangu yote. Nilikuwa na bahati sana, baada ya yote.”

Muigizaji huyo wa ”Desperado” pia alifunua jinsi alivyonusurika mshtuko wa moyo. Mpenzi wake, Nicole Kimpel, alikuwa ametoka usiku uliopita ili kununua aspirini kwa maumivu ya kichwa. Wakati Banderas alianza kuwa na dalili za mshtuko wa moyo asubuhi iliyofuata, aliweka moja ya aspirini chini ya ulimi wa mwigizaji, ambayo iliishia kuokoa maisha yake.

Shambulio la moyo lilimlazimisha Banderas kukagua vipaumbele vyake maishani na kuanza kuthamini kile anachokitaja kama ”vitu halisi.” Alielezea, ”Vitu ambavyo nilipa umuhimu sana kuacha kuwa muhimu. Unaangazia vitu halisi. Binti yangu ndiye kitu halisi, marafiki zangu, familia yangu, na wito wangu kama mwigizaji. Kwa njia fulani, hii ni, labda ni ujinga kusema hivi, lakini labda ni moja wapo ya mambo bora yaliyotokea maishani mwangu. ” Kufuatia mshtuko wa moyo, Banderas pia alianza kutunza afya yake vizuri.

Antonio Banderas hakuokolewa kutoka kwa coronavirus

Mnamo Agosti 2020, Antonio Banderas alifunua kwamba alikuwa ameambukizwa na kushinda coronavirus kupitia a Twitter chapisho. Katika ujumbe wake, aliandika, ”Baada ya siku 21 za kufungwa kwa nidhamu naweza kusema sasa kwamba leo nilishinda maambukizo ya Covid 19. Nimepona.”

Muigizaji wa ”Philadelphia” alikuwa na bahati nzuri kuishi virusi na akaonyesha shukrani yake kwa kuipitia. Alisema pia kuwa mawazo yake yalikuwa na wale ambao hawakuwa na bahati kama yeye au ambao waliteseka zaidi ya yeye. ”Nataka pia nguvu kwa wale ambao wako katikati ya vita,” akaongeza. Ujumbe huo uliwekwa pamoja na picha iliyopigwa picha ya Banderas akipiga picha za virusi.

Banderas alipokea msaada mkubwa kutoka kwa wafuasi wake wa Twitter, ambao wengi wao walisema kwamba walikuwa na furaha kusikia kuwa ameshinda virusi. Wengine walionyesha matakwa ya kuendelea na afya njema, wakati wengine walishiriki hadithi zao za kuambukizwa virusi. Kwa kusikitisha, mashabiki wake kadhaa walitumia fursa hiyo kufungua juu ya hasara zao wakati wa janga la COVID-19. Mtumiaji mmoja wa Twitter ametoa maoni, ”Habari za kushangaza! Sasa kaa vizuri ili tuweze kuendelea kufurahiya talanta zako za kushangaza za uigizaji!” wakati mwingine aliandika, ”Nimefurahi sana kusikia umepona tena. Umekuwa kwenye mawazo yangu kwani baada ya tangazo la awali hakuripotiwa mengi. Kaa salama!”

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här