Mapenzi yaliyoundwa kwenye seti huwa ya kufurahisha kila wakati, lakini hakuna kinachoshinda urafiki uliowekwa. Mastaa kama Mindy Kaling na BJ Novak, Sophie Turner na Maisie Williams, na Michelle Williams na Busy Philipps ni baadhi tu ya urafiki ambao uliongezeka wakati kamera hazikuwa zikitembea, na duo za hivi karibuni kuongezwa kwenye orodha sio nyingine isipokuwa Zendaya na Timothée Chalamet.

Nyota wote wawili walikutana kwenye seti ya ”Dune” na mara moja wakaheshimu talanta ya mwingine. Chalamet alilinganisha kufanya kazi na Zendaya na ”pumzi kamili ya hewa safi,” na hata alikwenda hadi kukubali kwamba yeye ni ”mmoja wa [his] sehemu zinazopendwa za sinema, ”kama alivyoambia Tarehe ya mwisho.” Zendaya alikuwa mzuri katika sinema hii; wakati anavuta kinyago chini, ilijisikia vizuri kusimama na nguvu. … Anafanya kazi nzuri sana na anaendelea tu kuwasha njia yake mwenyewe, na yuko hivyo, mzuri sana. ”

Zendaya alionekana kushiriki maoni yale yale, kwani nyota ya ”Euphoria” ilishiriki kwamba alihisi unganisho la papo hapo na Chalamet wakati walipokutana kwa mara ya kwanza. ”Nilikutana na Timothée Chalamet kwenye soma yangu ya kemia,” alishiriki na Jarida la Dola. ”Nilihisi kama tungejuana milele, kama hii ilikuwa homie yangu ikikua. Tulikuwa marafiki wakubwa sana. Yeye ni wazi ana talanta sana na anapenda sana kazi yake na anaichukulia kwa uzito sana, na nadhani inaonyesha katika kazi yake . ” Kwa wazi, hawa wawili wanaheshimiana kama wasanii, lakini urafiki wao ni wa kina zaidi ya huo, pia.

Timothee Chalamet na Zendaya walikuwa marafiki wa papo hapo

Haikuchukua muda mrefu juu ya ”Dune” iliyowekwa kabla ya Timothée Chalamet na Zendaya kuanza kuimarisha urafiki wao. Ili kupata wakati kwenye seti hiyo kuwa ya kufurahisha zaidi, walifanya sherehe za densi na kualika kila mtu ajiunge. ”Nadhani sehemu niliyopenda zaidi ni wakati tutakuwa na hizi, kama, sherehe za densi kwenye chumba changu,” Zendaya alifunua kwenye ”The Late Show na Stephen Colbert”. ”Ningeacha mlango wazi, Timothée angeingia na spika yake ndogo, halafu kila mtu angeanza kuingia na tungeanza kucheza.” Vivyo hivyo, waigizaji wana umri sawa, kwa hivyo walikuwa na masilahi mengi ya pamoja na walikuwa na akili timamu kwa kila mmoja. ”Anafurahi sana kuwa karibu,” Zendaya aliiambia GQ. ”Tuna ucheshi sawa, na tunaweza kuweka mzaha kwa muda mrefu.”

Katika mahojiano na Good Morning America, Chalamet alisema kuwa anashukuru kwamba alikutana na rafiki ambaye anafikiria kumtunza. ”Tunashirikiana vizuri kwenye seti na ninahesabu nyota zangu za bahati ambazo nimepata rafiki katika tasnia hii ya wazimu ambayo ninaweza kutegemea,” alisema. Kwa upande wa Zendaya, anachoweza kutamani ni kuwa na fursa nyingine ya kufanya kazi na BFF yake mpya: ”Natumai tutafanya tena hii kwa sababu kwa ubinafsi nataka tu kukaa na bestie wangu.”

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här