Tangu Oktoba 2021, Alec Baldwin amekuwa akiishi baada ya tukio la ufyatuaji risasi wa ”Rust” ulioua mwigizaji wa sinema Halyna Hutchins na mkurugenzi aliyejeruhiwa Joel Souza. Kwa sasa Baldwin anasubiri matokeo ya uchunguzi wa mamlaka ya New Mexico, ambayo ilitoa kibali cha utafutaji wa simu yake ya rununu mnamo Desemba 2021, kama gazeti la The Guardian liliripoti. Wakati huo huo, umma na watu mashuhuri wamekuwa wakishiriki mawazo yao juu ya nani anayepaswa na asiyepaswa kuwajibika kwa kifo cha Hutchins.

Ingawa watu mashuhuri wengi wametoa pole kwa Hutchins na familia yake, wengine walitumia fursa hiyo kutoa maoni yao juu ya makosa ambayo waliamini yalichangia msiba huo. Miongoni mwa wa mwisho ni George Clooney, ambaye alikosoa jukumu la Baldwin katika upigaji risasi. Katikati ya Novemba 2021, Clooney alidokeza kwamba Baldwin alipaswa kuangalia bunduki ya prop kabla ya kuitumia. ”Kila nikikabidhiwa bunduki kwenye seti … naifungua, namwonyesha mtu ninayemuelekezea, ninawaonyesha wafanyakazi. Kila kuchukua, unarudisha kwa silaha ukimaliza na uifanye tena,” Clooney alisema kwenye podikasti ya ”WTF with Marc Maron” (kupitia The Hollywood Reporter).

Baldwin alishughulikia ukosoaji wa Clooney katika mahojiano yake ya Desemba na mtangazaji wa ABC News George Stephanopoulos. ”Ikiwa itifaki yako ni kuangalia bunduki kila wakati, sawa, ni nzuri kwako,” Baldwin alisema, akiongeza kuwa maoni ya Clooney ”kwa kweli hayakusaidia hali hiyo hata kidogo.” Watu mashuhuri wengine wamezingatia tukio hilo tangu wakati huo, na Nicolas Cage akiwa mmoja wa hivi karibuni.

Nicolas Cage haweki lawama kwa Alec Baldwin

Nicolas Cage haamini kuwa Alec Baldwin anahusika haswa kwa kifo cha Halyna Hutchins, alisema kwenye meza ya duara ya The Hollywood Reporter akiwa na waigizaji wenzake Andrew Garfield, Simon Rex, Jonathan Majors, na Peter Dinklage. ”Sitaki kutupia lawama popote,” Cage alisisitiza.

Hata hivyo, mwigizaji aliyeshinda Tuzo la Academy anadhani tahadhari zilipaswa kuchukuliwa, akisema kwamba ”mastaa wa filamu” lazima wapate mafunzo yanayofaa kabla ya kushiriki katika shughuli nyingi za upigaji filamu ambazo huenda zikahitaji kutoka kwao, ikiwa ni pamoja na kupanda farasi, kuendesha fimbo. , kushiriki katika mapigano, na pia kushughulikia silaha. ”Unahitaji kujua jinsi ya kutumia bunduki. Unafanya hivyo. Unahitaji kuchukua muda kujua utaratibu ni upi. Hizo ni sehemu ya wasifu wa kazi,” Cage alisema.

Kwa maoni yake, Cage alionekana kumaanisha kwamba Baldwin alipaswa kufuata itifaki za usalama kwa karibu zaidi. Hata hivyo, Baldwin aliambia mchezaji wa ABC News George Stephanopoulos kwamba hakufyatua bunduki, akipendekeza kiwambo hicho kilijizima chenyewe. ”Singemnyooshea mtu yeyote bunduki na kumfyatulia risasi. Kamwe. Kamwe. Hayo ndiyo yalikuwa mafunzo niliyokuwa nayo,” Baldwin alimwambia Stephanopoulos. Ili kuzuia majanga haya, Baldwin ametoa wito wa kuwepo kwa ulinzi mkali wa seti ambazo zina bunduki. ”Kila filamu/TV inayotumia bunduki, ghushi au vinginevyo, inapaswa kuwa na afisa wa polisi, aliyeajiriwa na watayarishaji, ili kufuatilia usalama wa silaha,” Baldwin alitweet mnamo Novemba (kupitia The Guardian).

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här