Olivia Wilde – unajua, mwongozaji na mwigizaji mahiri wa filamu, aliwahi kuchumbiwa na Jason Sudeikis na sasa anachumbiana na Harry Styles – pia ana upendo wa kuwaonyesha watoto wake wawili, Otis na Daisy. Anashiriki watoto wake wa miaka 7 na 5 na Sudeikis. Ingawa sote tunapata zaidi ya maelezo ya kutosha kuhusu mabadiliko na zamu ya maisha yake ya mapenzi, yeye huwa na tabia ya kuwazuia watoto wake kuangaziwa. Watoto wanapojitokeza, tuseme, Instagram yake, nyuso zao kwa kawaida hazionekani kabisa au angalau kwa kiasi.

Hiyo haimaanishi kuwa hayuko tayari kila wakati kushiriki na ulimwengu upendo wake kwa watoto wake, akisema katika mahojiano na Vogue kwamba ana deni kwao kuwa na furaha, na kuwaambia InStyle, ”Jukumu langu ni kuwa salama. eneo la usaidizi ambalo kwa matumaini litakabiliana na kile ambacho jamii itawafanyia bila shaka. Daisy anapofika mahali ambapo anatilia shaka thamani yake, ninataka kuwa mtu wa kumkumbusha nguvu alizonazo kwa kiasi kikubwa.” Pia alionyesha mapenzi yake kwa watoto wake kwa njia moja ya maana na nzuri sana – tatoo mpya, bila shaka.

Olivia Wilde amechora majina ya watoto wake

Olivia Wilde sasa ana tatoo mbili, moja kwa kila mkono, ambazo zinaandika majina ya watoto wake katika hati. Kazi hiyo ilifanywa na msanii wa tattoo kwa nyota, Dk Woo, ambaye aliweka picha ya wino mpya wa Wilde kwenye Instagram yake. Na kabla ya kuuliza, ndio, ni tamu sana. Woo alinukuu picha hiyo kwa urahisi, ”Mommas love,” na kutambulisha Wilde. A-Lister kisha alishiriki picha hiyo kwenye Hadithi zake za Instagram, pamoja na emojis mbili za vifaranga.

Wilde sio mtu mashuhuri pekee aliyejichora tatoo kwa watoto wao. Angelina Jolie, kwa mfano, ana viwianishi vya mahali pa kuzaliwa kwa kila mmoja wa watoto wake sita waliochorwa kwenye mkono wake wa kushoto, kulingana na Jarida la Hello. Kupitia People, Kylie Jenner amechora tattoo ya jina la bintiye Stormi kwenye mkono wake. Chrissy Teigen na John Legend walichora tatoo za ”Jack” kwa heshima ya mtoto wao aliyekufa kabla ya kuzaliwa, kulingana na People.

Linapokuja suala la tatoo, haipati tamu kuliko hiyo.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här