Moja ya sehemu kubwa ya media ya kijamii ni utamaduni wa meme, na ikiwa umekuwa mkondoni kwenye kumbukumbu ya hivi karibuni, kuna uwezekano umeona kumbukumbu za ”Familia”. Unajua, kumbukumbu za mhusika wa taa wa Vin Diesel’s Dominic Toretto kutoka kwa safu ya ”Haraka na hasira” na hamu ya franchise ya kuanzisha uhusiano wa kifamilia. Walakini, jukumu la kuigiza na kuongoza la Diesel limebaki kuwa sehemu muhimu ya haki kwa zaidi ya miongo miwili. Nje ya safu hiyo, muigizaji huyo pia ameonekana kwenye filamu kama Marvel’s ”Guardians of the Galaxy” na safu ya ”xXx” pamoja na Ice Cube.

Kama mmoja wa nyota wakubwa wa Hollywood, Diesel amekusanya habari nyingi na kubwa wavu. Na kazi yenye matunda huko Tinseltown, shughuli za mali isiyohamishika, kazi ya muziki (je! hawawezi Dizeli inafanya? Lakini kabla ya hayo yote, Dizeli kweli alitoka katika hali ya chini ambayo ilimwona akifanya kazi kama bouncer wakati akikata meno yake katika tasnia ya burudani.

Kama bouncer, Diesel aliiambia Fitness ya Wanaume (kupitia Wasifu), ”Lazima nilikuwa katika mapigano zaidi ya 500” wakati wa kazi yake ya kukaribisha ya miaka kumi. Kwa kweli, kimo cha kuvutia cha nyota na grittiness bila shaka pia ilimpatia ibada ya kupita Hollywood. Alikuwa na mwanzo mzuri wa kuingia kwenye biashara ya kaimu. Kwa hivyo Vin Diesel aliingiaje katika uigizaji? Endelea kusoma ili ujue!

Kitendo kibaya cha uharibifu kilibadilisha maisha ya Vin Diesel milele

WHO hana alifanya mambo mabaya akiwa mtoto? Ikiwa ni kuchora kwenye kuta na crayoni au kumwagika chakula chako sakafuni, hakika tumekuwa hapo. Lakini mambo yalikuwa tofauti kwa Vin Diesel mwenye umri wa miaka saba, ambaye alionekana kufikiria uharibifu ungekuwa uhalifu unaofaa zaidi. Mzaliwa wa California, ambaye alihamia New York City akiwa na umri mdogo, aliwafunulia Watu mnamo 2002 (kupitia CNN) jinsi yeye na marafiki wengine waliwahi kuvunja ukumbi wa michezo katika Kijiji cha Greenwich kwa nia ya kuiharibu. Hakujua kuwa kitendo hiki cha uchokozi wa utoto kitabadilisha maisha yake milele.

Baada ya kunaswa na mkurugenzi wa kisanii Crystal Field, Diesel aliwaambia Watu ”alidhani atawaita polisi. … Alisema, ’Ikiwa nyinyi mnataka kucheza hapa, njoni kila siku saa nne na mjifunze mistari yenu. , ’”aliongeza zaidi, na iliyobaki ilikuwa historia. Ikifuatana na $ 20 na hati ya mchezo ulioitwa ”Mlango wa Dinosaur” (kupitia Wasomi wa Kila siku), Shamba lilimpa Dizeli mwenye umri wa miaka saba nafasi ya kujithibitisha kwa ulimwengu wa kaimu na hakuangalia nyuma tena.

Imani isiyo na ukweli juu yako mwenyewe ilichochea Vin Diesel kwa ukuu wa Hollywood

Kukua, Vin Diesel alilelewa kwenye msitu wa zege wa New York City na mama yake mchawi na baba wa kambo ambaye, ya kushangaza, alikuwa mwalimu wa mchezo wa kuigiza (kupitia Wasomi wa Kila siku). Na ingawa Dizeli labda anaogelea kwa pesa kwa wakati huu, maisha hayakuwa kila wakati peach na cream kwa muigizaji wa ukubwa wa Goliathi. Kulingana na ripoti ya 2002 kutoka kwa Watu (kupitia CNN), Diesel, pamoja na kilabu chake cha kupiga gig, walifanya kazi mbali-Broadway na mwangaza wa mwezi kama taa ya taa ya taa. ”Ningeweza kununua kwenye Pengo, na ikiwa mambo yangekuwa na nywele nyingi mwishoni mwa mwezi ningeweza kurudisha shati,” Diesel alifunua kwa unyenyekevu kwa duka hilo.

Kwa bahati nzuri, Diesel alianza kupiga hatua huko Hollywood. Mwaka mmoja tu aliondolewa kutoka kwa densi yake ya ”Fast & Furious”, alitupwa kwenye kizuizi kingine cha Hollywood: ”xXx.” Akizungumza na Burudani Wiki kila wakati, Diesel alisema kuwa ”alikuwa na hakika kila wakati kuwa nitakuwa nyota wa sinema … Hata kama mtoto nilikuwa nikijua.” Kisha akasema, ”Watu wanaendelea kuuliza ikiwa nimebadilika tangu kuwa mtu Mashuhuri. Lakini sijabadilika kwa sababu siku zote nilifikiri nilikuwa mtu mashuhuri. Ilikuwa ni ulimwengu wote ambao haukujua. ”

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här