Lady Gaga anajulikana kwa kusukuma mipaka linapokuja suala la sanaa. Ametengeneza vichwa vya habari kwa kila kitu kuanzia kuvaa nguo iliyotengenezwa kwa nyama mbichi na kutembea maili moja akiwa amevalia majukwaa ya juu angani. Nyimbo zake nyingi na video za muziki zimegeuza vichwa na kuinua nyusi kutokana na mavazi ya kuchukiza na matukio ya wazi. Vivyo hivyo kwa uigizaji wake, pia. Katika jukumu lake kama Patrizia Reggiani katika « Nyumba ya Gucci, » Gaga ameenda kupita kiasi kujiandaa kwa sehemu hiyo.

Kwa miezi tisa nzima, alijaribu kila awezalo kumwilisha mhusika. Alizungumza kwa lafudhi ya Kiitaliano hata baada ya kamera kusimama. Zaidi ya hayo, mwimbaji huyo alifika mahali ambapo alijitenga na ukweli na kupata « ugumu wa kisaikolojia, » aliiambia British Vogue. « Nilikuwa katika chumba changu cha hoteli, nikiishi na kuzungumza kama Reggiani, au nilikuwa nimeketi, nikiishi na kuzungumza kama yeye. » Mshindi wa Tuzo ya Oscar aliongeza, « Nakumbuka nilienda Italia siku moja nikiwa na kofia ili kutembea. Sikuwa nimetembea kwa takriban miezi miwili na niliingiwa na hofu, » Gaga alifichua. « Nilidhani nilikuwa kwenye seti ya filamu. »

Kuzama kabisa kwa Lady Gaga katika ufundi wake si jambo geni, lakini kwa « House of Gucci, » hata yeye anafahamu kwamba alichukua mambo « mbali sana » – ndiyo maana aliita usaidizi wa kitaalamu.

Lady Gaga aliajiri muuguzi wa magonjwa ya akili kwa House of Gucci kujisikia salama

Akiongea na Variety, Lady Gaga alisema « alileta giza nami nyumbani [from the « House of Gucci » set] kwa sababu maisha yangu yalikuwa gizani. » Utambuzi huu ulimtia moyo kuwa na mtaalamu wa afya ya akili kumsaidia. « Nilikuwa na muuguzi wa magonjwa ya akili pamoja nami kuelekea mwisho wa kurekodi filamu. Nilihisi kama lazima. Nilihisi kwamba ilikuwa salama zaidi kwangu, » alieleza. « Ni sawa kuomba msaada. Ikiwa unajisikia hivyo, omba usaidizi. Haijalishi nini. »

Gaga pia alibaini kuwa hataki kamwe « kutukuza » unyonyaji wake kamili wa kucheza sehemu yake. « Sidhani kwamba mwigizaji yeyote anapaswa kujisukuma kufikia kikomo hicho. Na ninajiuliza kila wakati kwa nini ninafanya hivyo, » alihoji, akikumbuka kazi yake ya zamani pia. « Sijui kwanini niko hivyo. Nadhani jibu bora ningeweza kukupa ni kuwa nina uhusiano wa kimapenzi na mateso kwa ajili ya sanaa yako … na wakati mwingine huenda mbali sana. inaenda mbali sana, inaweza kuwa ngumu kuibadilisha peke yako. »

Katika mahojiano na The Hollywood Reporter, mwimbaji huyo alisema kuwa utaratibu wake kwenye seti ya « House of Gucci » ulihusisha kuamka saa 3 asubuhi ili kuanza mabadiliko yake ya kimwili kuwa Patrizia Reggiani. Pia mara nyingi angepata kichefuchefu kutokana na « mchanganyiko fulani wa wasiwasi, uchovu, kiwewe, uchovu, kujitolea, na upendo. » Lakini kwa bahati nzuri, Gaga aligundua kuwa hakuna alichokuwa akifanya ambacho kilikuwa na afya njema – na ndiyo sababu anazungumza juu yake sasa.

Ikiwa wewe au mtu yeyote unayemjua anapambana na masuala ya uraibu, usaidizi unapatikana. Tembelea Tovuti ya Utawala wa Huduma za Afya ya Akili na Matumizi Mabaya ya Dawa au wasiliana na Nambari ya Usaidizi ya Kitaifa ya SAMHSA kwa 1-800-662-HELP (4357).

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här