Octavia Spencer aliandika vichwa vya habari mnamo Septemba 12 wakati aliingia kwenye Instagram kutoa maoni juu ya ushiriki wa Britney Spears na Sam Asghari. Kulingana na Ukurasa wa Sita, muigizaji wa ”Msaada” alitoa maoni juu ya tangazo la ushiriki wa Spears, akimhimiza nyota huyo wa pop kuhakikisha kwamba Asghari anasaini makubaliano ya kabla ya ndoa kabla ya kumuoa. ”Mfanye asaini prenup,” maoni ya Spencer yalisomeka. Hakuandika chochote zaidi, wala hakuwapongeza wenzi hao – lakini maoni yake yalipewa umakini kidogo. Sababu kuu ni kwa sababu Spears amekuwa akipambana na baba yake na kujaribu kujiondoa kutoka kwa uhifadhi wa miaka 13 ambao umedhibiti karibu kila hatua yake – kibinafsi na kifedha – na mashabiki hawataki kuona Spears katika aina yoyote ya mazingira magumu katika siku za usoni.

Wakati Spencer anaweza kuwa alikuja kutoka mahali pazuri – na watu wengi walikubaliana naye – maoni hayo yalisambaa. Na hata ilipata umakini wa Asghari. ”Asante kila mtu ambaye anajali kuhusu prenup! Kwa kweli tunapata kitambaa cha chuma ili kulinda jeep yangu na ukusanyaji wa viatu ikiwa atanitupa siku moja,” aliandika kwenye Hadithi zake za Instagram, kulingana na Entertainment Weekly.

Siku chache baadaye, Spears alifuta akaunti yake ya Instagram. Sababu? Yeye alitweet kwamba alitaka tu kupumzika kutoka kwa media ya kijamii na kufurahiya uchumba wake. Walakini, mnamo Septemba 15, Spencer alituma msamaha kwa umma, wa aina zote. Endelea kusoma ili kujua alichosema – na kwanini.

Octavia Spencer alisema kuwa aliwasiliana na Britney Spears na Sam Asghari kwa faragha

Octavia Spencer alikwenda kwa Instagram mnamo Septemba 15 kufunua kwamba aliwasiliana na Britney Spears na Sam Asghari kwa faragha baada ya maoni yake juu ya tangazo lao la uchumba kuenea. Spencer alisema kuwa alitaka kuomba msamaha kwa wenzi hao. ”Y’all, siku chache zilizopita Sam na Britney walitangaza uchumba wao na mimi kuwa mimi nilifanya mzaha. Nia yangu ilikuwa kuwafanya wacheke wasisababishe maumivu. Nimewasiliana na wenzi hawa wazuri kwa faragha kuomba msamaha na sasa wanataka kurejesha furaha tu waliyoibiwa. Mashabiki wa Britney wamemuona kupitia maumivu mengi na amepata furaha. Tumefurahi kwake. Basi wacha tuwaonyeshe upendo, ”aliandika picha ya Spears na Asghari.

Asghari alienda kwenye sehemu ya maoni ya chapisho hilo la Instagram kumjulisha Spencer kwamba hana hasira naye kwa sababu yoyote. ”Wewe ni mwema sana kufafanua lakini sina hisia ngumu hata kidogo. Utani na maoni potofu huja na eneo hilo,” aliandika. Spears bado hayuko kwenye Instagram, kwa hivyo hakuweza kutoa maoni juu ya chapisho la Spencer, lakini inasikika kama kuna vibes nzuri tu kati ya hawa watatu.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här