Geri Halliwell, pia anajulikana kama Spice ya Tangawizi, alianza kujulikana katika miaka ya 1990 kama moja ya tano ya Spice Girls. Pamoja na kufuli zake nyekundu za moto, tabia ya mashavu, na mavazi ya Union Jack, pia anakumbukwa kwa kucheza sehemu kubwa katika urithi wa kikundi.

Wakati wake na Spice Girls, Halliwell alipata mafanikio makubwa ulimwenguni. Kikundi cha wasichana kilikuwa na vibao vinne vya Juu 10 kwenye Billboard Hot 100, na pia Albamu mbili za Juu 5. Kama ilivyobainika na The Sun, Halliwell aliamua kuiita ikome na kuacha Spice Girls siku kadhaa kabla ya safari yao ya Amerika mnamo Mei 1998. Ingawa inaweza kuwa wakati wa kusikitisha kwa mashabiki, yeye mara tu baada ya kufanya kazi ya kibinafsi ambayo ilifanya kazi yake kuwa mpya urefu. Kufikia wakati wa maandishi haya, Halliwell ametoa Albamu tatu za studio tangu 1999, kwa Albamu ya Mwaka. Hitmaker wa ”Mi Chico Latino” alikuwa na single nne mfululizo 1 nchini Uingereza, kwa Billboard.

Mbali na muziki, Halliwell amejitosa katika uigizaji na kuwa mwandishi. Katika 2019, alirudi na Spice Girls na akaanza ziara ya uwanja wa michezo nchini Uingereza na Ireland, ambayo ilipata faida ya $ 78.2 milioni. Lakini je! Unaweza kuamini kwamba Halliwell karibu hata hakuingia kwenye kikundi cha wasichana wa picha? Endelea kusoma ili kujua ni kwanini.

Geri Halliwell hakuja kwenye ukaguzi wa kwanza

Kama inavyoonekana katika hati ya Spice Girls ya 2012 ”Viva Forever”, mashabiki waliweza kutazama ukaguzi wa kwanza wa washiriki kabla ya kuwa majina ya kaya. Mel B aliimba ”Upendo Mkubwa kuliko Wote” wa Whitney Houston, wakati Mel C alihojiwa na picha ya The Pointer Sisters ”Nimefurahi sana.” Victoria Beckham alikuwa amefundishwa kwa maonyesho, kwa hivyo, aliimba ”Mein Herr” kutoka ”Cabaret.” Ya Geri Halliwell haikuonyeshwa kwa sababu hakuwahi kuja kwenye ukaguzi. Kama inavyoonekana kwenye kipande cha picha ya zabibu, hitmaker wa ”Sema Utakuwa Hapo” alielezea kuwa hakuwahi kukagua kwa sababu ya uso uliochomwa baada ya kurudi kutoka safari ya ski huko Uhispania.

Kwa bahati nzuri, Halliwell aliweza kuhudhuria ukaguzi mdogo baadaye ambapo kulikuwa na watu wachache sana wanaojaribu kuchagua. ”Nadhani niliitupia lawama kidogo,” alisema wakati huo. Wakati wa hati, anakumbuka juu ya kujaribu kwake kuingia kwa Spice Girls na anakubali labda haikuwa ”ukaguzi mzuri.”

Mwishowe, ilionekana kwa wote kufanya kazi kwani Spice Girls haraka ikawa uzushi wa ulimwengu katika miaka ijayo. Kulingana na ChartMasters, albamu yao ya kwanza, ”Spice,” iliyotolewa mnamo 1996, iliuza karibu nakala milioni 22 ulimwenguni.

Wasichana wa Spice wangekuwa tofauti sana bila Geri Halliwell

Geri Halliwell alikuja na jina ”Spice” kwa kikundi hicho, alifunua katika maandishi ya ”Viva Forever”. Pamoja, kama ilivyotajwa na Harper’s Bazaar, Geri Halliwell ”alitetea ujumbe huu” wa ”nguvu ya wasichana” – sehemu kubwa ya chapa ya Wasichana ya Spice – kuliko washiriki wengine wote na alijulikana kwa kufanya hivyo mwanzoni mwa Kazi ya Spice Girls. ”Ninapenda maneno” nguvu ya msichana ”; imedumu muda mrefu na imekuwa karibu milele,” aliiambia chapisho mnamo 2009, na kuongeza, ”Sahau juu ya maandiko, ni juu ya kukumbatia utu wa kila mtu na kuwapa fursa na usawa wa kijinsia. na kusukuma mbele. ”

Jambo lingine ambalo kikundi hicho bado kinakumbukwa kwa miongo hii yote baadaye ni onyesho lao la kusimamisha Tuzo za BRIT mnamo 1997. Mwanachama mmoja haswa ambaye alikuwa maarufu ni Halliwell kwa mavazi yake ya kupendeza ya Union Jack ambayo bado inazungumziwa leo. Mnamo mwaka wa 2020, mwimbaji alimwambia Vogue mavazi hapo awali yalikuwa mavazi meusi ya Gucci. Usiku, dada ya Halliwell alishona kitambaa cha chai cha Uingereza mbele na ishara ya amani nyuma dakika ya mwisho. Mbali na kuwa habari ya ukurasa wa mbele, Halliwell alibaini bendera ya Uingereza ilionekana kwa mtindo mwingi baada ya onyesho na ikawa moja ya picha za kukumbukwa kutoka kwa urithi wa Spice Girls. Kama ilivyoelezwa na Neil Fox katika waraka wa Spice Girls wa 2002 ”Siku Saba Zilizowashtua Wasichana wa Spice,” alisema mavazi ya Halliwell yaliyofafanuliwa ’pop ya miaka ya 90.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här