Jada Pinkett Smith sasa amenyoa nywele zake zote … na mtu fulani katika familia yake alimshawishi kuifanya. Hapo zamani, mwigizaji huyo alikuwa wazi juu ya mapambano yake na alopecia (upotezaji wa nywele), ambayo ilimfanya avae mara nyingi vazi la kichwa na mitindo ya kinga. ”Watu wengi wamekuwa wakiuliza juu ya kwanini nimevaa vilemba,” Jada alisema katika kipindi cha 2018 cha ”Red Table Talk.” ”Kweli, sijazungumza juu yake. Sio rahisi kuizungumzia, lakini nitaizungumzia.”

Kulingana na Jada, yote ilianza wakati alikuwa akioga siku moja, na aliishia na kundi la nywele mkononi mwake. ”Ilikuwa ya kutisha wakati ilipoanza,” alikiri. ”Na nilikuwa kama,” Ee Mungu wangu, nitakuwa na upara? ’ Ilikuwa moja ya nyakati hizo maishani mwangu wakati nilikuwa nikitetemeka kwa woga. ” Kuvaa vilemba, ilikuwa marekebisho rahisi kwake. ”Wakati nywele zangu zimefungwa, nahisi kama malkia,” alielezea.

Hivi karibuni, hata hivyo, Jada ameamua kuchukua wapige na kwenda kupara mara moja na kwa wote. Pata maelezo zaidi juu ya nini kilimchochea afanye hapa chini.

Jada Pinkett Smith anasema Willow ’made [her] fanya’

Kuchukua Instagram mnamo Julai 12, Willow Smith alituma picha yake na mama yake, Jada Pinkett. Katika picha mpya, mwigizaji anaweza kuonekana akitikisa kichwa kipya. ”Zawadi ni safi wakati inapewa kutoka moyoni kwa mtu anayefaa kwa wakati unaofaa na mahali pazuri, na wakati hatutarajii malipo yoyote,” Willow aliandika katika maelezo hayo.

Mara baada ya hapo, Jada alirudisha picha ya Willow na kuwapa mashabiki mtazamo wa karibu kupitia kipande kipya. Katika maelezo mafupi, pia alielezea ni nini kilimchochea kunyoa kichwa chake. ”Willow alinifanya nifanye kwa sababu ilikuwa wakati wa kuachilia,” Jada aliandika. ”LAKINI … miaka yangu ya 50 imepigwa kuwashwa na Mungu na banda hili.” Watu mashuhuri na mashabiki hawakuchukua muda kutoa maoni juu ya nywele mpya ya Jada … na wanaonekana kuidhinisha. ”Mzuri,” Tina Lawson aliandika chini ya barua ya Jada. ”Inaonyesha tu uso mzuri na macho yenye roho maarufu zaidi.” Binti ya Jada pia alichukua muda kumpongeza. ”Wewe ni MUNGU,” Willow aliandika.

Kwa kuwa hapo awali Willow alikuwa amenyoa kichwa chake, ni rahisi kuona ni kwanini alimshawishi Jada ajaribu. Kama Will Smith alivyoelezea katika mahojiano ya 2017, Willow alinyoa kichwa chake katikati ya ziara yake ya ”Whip My Hair”. ”Tulishuka chini na alikuwa amenyoa kichwa chake,” alielezea (kupitia E! News). ”Nilikuwa kama,” Ah, s *** t. ”

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här