Sandra Bullock ni mmoja wa wanawake wanaoongoza kwa kasi katika Hollywood, kwa hivyo sio siri kwamba maisha yake ya mapenzi huwa mada ya mazungumzo kila wakati. Mnamo 2010, Sandra Bullock alitengana na Jesse James baada ya uvumi wa kutokuwa mwaminifu kukumba uhusiano wao. Kulingana na Cheat Sheet, Bullock na James walikuwa wameoana kwa miaka mitano kabla ya mambo kuharibika. Lakini, hatimaye Bullock aliweka nyuma nyuma yake, akiiambia Vogue kwamba alikuwa katika nafasi nzuri katika maisha yake mwaka wa 2013. ”Mimi ni mahali hasa ninapotaka kuwa sasa. Huwezi kurudi nyuma. Sirudi nyuma. ”aliiambia kituo. ”… Hakuna mtu anayeweza kuwa tayari kwa lolote. Ukiishia mahali ambapo unaweza kutazama nyuma na kwenda, ’Ilifanyika, lakini nina bahati sana kukaa mahali nilipoketi …'”

Mnamo 2015, Bullock alipata mapenzi tena na Bryan Randall, kulingana na Us Magazine. Wawili hao walikutana wakati Bullock alipoajiri Randall kupiga picha ya sherehe ya kuzaliwa ya mwanawe Louis. Kwa sehemu kubwa, wanandoa hao hujaribu kuficha mapenzi yao, lakini Bullock atatuchekesha na nukuu kila baada ya muda fulani. ”Nilipata upendo wa maisha yangu,” aliiambia Jada Pinkett Smith kwenye kipindi cha Desemba cha ”Red Table Talk.” ”Tunashiriki watoto wawili wazuri – watoto watatu, binti yake mkubwa,” Bullock alisema. ”Ni jambo bora milele.” Utamu ulioje!

Wawili hao bila shaka wanaonekana kuwa na mahaba ya kupendeza, lakini hawaoni kwa jicho kwenye kila kitu.

Sandra Bullock na Bryan Randall wana maoni tofauti kuhusu uzazi mwenza

Sandra Bullock na Bryan Randall wanaonekana kuwa wanandoa wazuri, lakini hata wanandoa wakuu wana kutoelewana. Muigizaji huyo wa ”Blind Side” alionekana kwenye kipindi cha Kutazama cha Facebook ”Red Table Talk” mwanzoni mwa Desemba, akizungumzia mada mbalimbali, ikiwa ni pamoja na uhusiano wake na Randall. Wawili hao hawajafanya mambo rasmi kwa kufunga pingu za maisha, lakini bado wanafanya kazi pamoja na watoto wa mzazi mwenza wa Bullock, Louis na Laila. Bullock alikiri kwamba wakati fulani kulea mwenza kunaweza kuwa changamoto kwa kuwa anataka kufanya kila kitu peke yake. ”Nina mshirika ambaye ni Mkristo sana, na kuna njia mbili tofauti za kuangalia mambo. Sikubaliani naye kila wakati, na yeye hakubaliani nami kila wakati,” alikiri, ingawa mara nyingi hupata sababu zinazofanana. . ”Tunasema tofauti, lakini tunamaanisha kitu kimoja.”

Katika mahojiano tofauti na Extra, alifafanua zaidi kuhusu majukumu yao. ”Mimi ndiye askari mbaya mara nyingi. Kwa hiyo mimi huchukua,” alisema. ”Nilimruhusu Bry kuwa mtu wa kutibu.” Aliendelea, ”Unajua, sote tuna mahali petu. Lakini mimi ndiye wanataka kuchuchumaa na kulala naye. Askari wangu mbaya anaweza asiwe mbaya sana.” Bullock pia aliongeza kuwa anapenda kujaribu na kufanya mambo ya kufurahisha na watoto, lakini mambo yanapotokea, kwa kawaida huishia kuwa askari mbaya tena. Ni kazi ngumu, lakini lazima mtu aifanye!

Jukumu kubwa la Sandra Bullock ni kuwa mama

Sandra Bullock ana majukumu mengi katika maisha yake, lakini muhimu zaidi ni kuwa mama. Mnamo 2010, Bullock alimchukua mtoto wake wa kiume, Louis, na mnamo 2015, alimleta nyumbani binti yake, Laila. Na ni rahisi kuona kwamba hizo mbili ni mboni za jicho lake. Alipopokea tuzo yake ya Utendaji Wenye Uoga Zaidi katika Tuzo za Filamu na TV za MTV za 2019, Bullock alihakikisha kuwa hotuba hiyo ilikuwa kuhusu watoto wake, ambao alisema aliwatengenezea filamu, ”Bird Box” – ingawa alibainisha kuwa alishinda’ niwaache waitazame hadi wawe na umri wa miaka 21. ”Nilitaka uone jinsi kuwa familia inavyoonekana,” Bullock aliwaambia watoto wake ambao kuna uwezekano walikuwa wakitazama nyumbani. ”Wakati mwingine umezaliwa katika familia. Wakati mwingine unahitaji kuipata. Wakati mwingine inakupata. Lakini haijalishi inakutana vipi, inapotokea, familia ndio unapigania. Familia ndio unailinda.” Aliongeza, ”Wewe ni wazo langu la kwanza asubuhi. Wewe ni wazo langu la mwisho usiku.”

Na kama hiyo haikutosha kushinda mama wa mwaka, Bullock pia alichukua muda kumrukia bintiye Laila hadi InStyle, akimwita ”haogopi.” ”[Laila’s] mpiganaji, na hiyo ndiyo sababu yuko hapa leo. Alipigana ili kuweka roho yake sawa,” mwigizaji alisema. ”Mungu wangu, atatimiza nini. Ataleta mabadiliko ya kweli.” Je, Bullock anataka kutuasili, pia?

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här