Jamie Foxx anafanya tafakari muhimu. Kama mwigizaji, mwimbaji, na mjasiriamali, hakika anaweza kufanya yote – lakini mwisho wa siku, yeye ni mwanadamu. Na kama wanadamu, tunakabiliwa na mapambano ya maisha ya kila siku na jukumu la kuifanya iwe siku inayofuata, na hakuna kiwango cha hadhi ya mtu Mashuhuri kinachoweza kukwepa hiyo. Mnamo 2020, Foxx alipata shida ngumu sana maishani wakati dada yake mdogo, Deondra Dixon, alipokufa akiwa na miaka 36.

Foxx – jina halisi Eric Bishop (kupitia IMDb) – alishiriki habari za mwanzo za kifo cha dada yake mnamo Oktoba 2020 kupitia Instagram. Katika chapisho refu, aliandika, ”Moyo wangu umegawanyika vipande vipande milioni … dada yangu mzuri mwenye upendo Deondra amebadilisha … nasema amebadilika kwa sababu atakuwa hai kila wakati … mtu yeyote aliyemjua sis yangu .. alijua kuwa alikuwa taa nyepesi … ”Foxx alizidi kulia juu ya maumivu” ya ajabu ”aliyohisi na alibaini kuwa” Deondra umeacha [a] shimo moyoni mwangu … lakini nitaijaza na kumbukumbu zote ambazo ulinipa ”na kwamba” nakupenda kwa kila saa yangu. ”

Sasa, katika alama ya mwaka mmoja ya kifo cha Dixon, Foxx amechukua Instagram mara nyingine kulipa kodi kwa dada yake marehemu.

Jamie Foxx bado ’ameshtuka’ juu ya kifo cha dada Deondra Dixon

Katika chapisho la Oktoba kutoka kwa Jamie Foxx, mwimbaji-mwimbaji anafikiria juu ya dada yake marehemu, Deondra Dixon, na kupita kwake mapema katika 2020. Akishiriki picha nzuri ya kukumbatiana na kutabasamu, Foxx aliandika, ”Mwaka mmoja uliopita siku hii … umekimbia ”- kinadharia ikirejelea chapisho la mwaka jana kutangaza kifo cha Dixon, ambapo alisema,” Najua yuko mbinguni sasa anacheza na mabawa yake juu. ”

Bado nina ganzi … Kwa kutoamini … kwa mshtuko, ”Foxx aliongeza.”[B]ut katika upendo na kumbukumbu ya u … missin u sis yangu. @ deondra1984 nakupenda uuuu milele !!! ”aliandika kwa kumalizia. Barua hiyo yenyewe ilipokea umwagikaji mkubwa kutoka kwa wafuasi wa Instagram wa milioni 13 wa Foxx, wakipokea zaidi ya vipendwa 300,000 na maoni zaidi ya 6,000 wakati wa maandishi haya. Miongoni mwa waliotoa maoni ni Eva Longoria, Kate Beckinsale, Russell Peters, Naomi Campbell, Busta Rhymes, na Killer Mike – wote ambao waligawana kilio cha moyo na kilio kwa moyo wa dada wa Foxx. ”Nakupenda Deondra!” Longoria aliandika. Mchezaji Faizon Love alibaini kuwa Dixon atakuwa ”Milele ilikosa, ”wakati Malkia Latifah aligundua kuwa Foxx ni” Amezungukwa na upendo. ”Inahitaji ushujaa kuwa wazi sana na sio tu mduara wako wa ndani lakini mashabiki wako. Mioyo yetu inamwendea Jamie Foxx na familia yake mwaka mmoja nje.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här