Jessica Biel anajiunga na orodha ya mama mashuhuri ambao wameanza au kujiunga na kampuni ambazo zinajitahidi kutoa chaguo bora kwa watoto wao. Jennifer Garner Mara baada ya Shamba, ambayo hutoa vyakula vya kikaboni kwa watoto, na Chrissy Teigen na Kris Jenner’s Salama, ambayo ni njia ya utunzaji wa nyumba ya vegan iliyoundwa kuweka nafasi ya kuishi bila kemikali kali, ni mama wengine maarufu tu- ilizindua biashara.

Mwigizaji wa zamani wa ”Mbingu ya 7” anashiriki watoto wawili wa kiume na Justin Timberlake, Silas wa miaka 6 na Phineas wa miezi 11. Biel alifadhaika wakati alikuwa akitembea kwenye duka la dawa akitafuta dawa ya maumivu kwa mtoto wake anayenyonya. ”Unasoma nyuma ya lebo hizi na kisha unapoanza kutafuta ni nini baadhi ya vitu hivi, hailingani na maadili yangu kama mama,” nyota huyo ”Mtenda dhambi” aliwaambia Watu.

Biel alisawazishwa na mjasiriamali wa bidhaa za asili Jeremy Adams, ambaye alizindua Malori ya Chakula ya Prestige na akafanya orodha ya Forbes ’30 chini ya 30 mnamo 2017, kuunda bidhaa asili zaidi za kutumia kwa watoto wao. ”Tulisema tu,” Unajua nini, tunaweza kufanya vizuri zaidi ya hii, ”Biel aliwaelezea Watu. ”Ni kama ukishapata habari na kisha kuanza kutafiti viungo anuwai, unaanza kufikiria zaidi kama,” Kweli, nisingeiweka kwenye mwili wangu. Kwanini ningeiweka kwenye mwili wa mtoto wangu? ” Biel aliongeza. Soma ili upate maelezo zaidi juu ya kampuni mpya ya ustawi wa mtayarishaji.

Jessica Biel anaunda bidhaa salama ambazo anaweza ’kusimama nyuma kama mama’

Jessica Biel na Jeremy Adams, pamoja na Greg Willsey, mwanzilishi wa Bidhaa za Venice, walizindua Kinderfarms, chapa ya afya na afya kwa familia. Bidhaa ya kwanza kabisa iliyoundwa na chapa hiyo inaitwa Kinderlyte, chanzo asili cha unyevu bila viungo bandia. Bidhaa inayofuata kuzinduliwa, inayoitwa Kindersprout, itakuwa mtikisiko wa protini inayotokana na mmea kwa watoto. ”Inaunda chaguo kwa familia ambazo zina viwango tofauti vya maadili na zingependa kupata nafasi ya kufanya chaguo tofauti kwa watoto wao,” anasema mwigizaji wa ”Hawa wa Mwaka Mpya” peke yake kwa People.

”Jambo muhimu zaidi ilikuwa kuunda bidhaa ambazo nilihisi kweli ningeweza kusimama nyuma kama mama na kama mwanamke na mke,” Biel aliendelea. ”Na sema kwa familia yangu na marafiki zangu, ’Ninaamini kabisa kwamba viungo vya bidhaa hizi ni bora na sio sumu, safi tu.’ Hicho ndicho kipaumbele, ”aliiambia kituo hicho. Kinderfarms pia inatoa 1% ya mapato yote kusaidia familia kote ulimwenguni kupitia 1% Kwa kampeni ya Sayari.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här