Mnamo Oktoba, msiba ulitokea kwenye seti ya filamu ya Alec Baldwin, ”Rust,” huko New Mexico. Muigizaji huyo alikuwa akifanya mazoezi ya tukio wakati bunduki ambayo alidhani ilikuwa imejaa risasi tupu – ambayo iligeuka kuwa ya risasi – ilifyatua risasi ya moja kwa moja ikiwa mikononi mwake. Risasi hiyo iliishia kumpiga na kumuua mwigizaji wa sinema Halyna Hutchins, huku pia ikimjeruhi mkurugenzi Joel Souza, ambaye alilazwa hospitalini na kisha kuachiliwa.

Muda mfupi baada ya kupigwa risasi, Baldwin alitoa taarifa kwenye mitandao ya kijamii, akiomboleza Hutchins. ”Sina maneno ya kuelezea mshtuko na huzuni yangu kuhusu ajali mbaya iliyochukua maisha ya Halyna Hutchins, mke, mama, na mwenzetu anayependwa sana,” alisema. alitweet. Pia alisema kuwa ”anashirikiana kikamilifu na uchunguzi wa polisi kushughulikia jinsi mkasa huu ulivyotokea.” Walakini, Baldwin – kama wachunguzi bado hawajafichua matokeo yao – amechagua kufichua upande wake wa hadithi katika mahojiano ya kukaa chini na ABC inayopeperushwa mnamo Desemba 2.

Katika klipu mpya za filamu hiyo maalum, Baldwin ametoa madai mengi kuhusu kile kilichotokea kwenye seti – na Twitter haijafurahishwa na kile wamesikia. Hii ndio sababu.

Watumiaji wa Twitter wana shaka kuhusu dai jipya la Alec Baldwin

Katika klipu ya kipekee kutoka kwa mahojiano yake ya kukaa chini na George Stephanopoulos na Habari za ABC, Alec Baldwin alifichua kwa kushangaza kwamba ”hakuvuta kichocheo” kilichosababisha kifo cha Halyna Hutchins. ”Kweli, kichochezi hakikuvutwa, sikuvuta kifyatulio,” alisema. Stephanopoulos alimuuliza Baldwin juu ya madai yake, na Baldwin alisisitiza tena kwamba ”hatawahi kumwelekeza mtu yeyote bunduki na kuvuta risasi, kamwe.” Walakini, watumiaji wa Twitter wana mashaka juu ya hili, na wameweka mawazo yao wazi kwenye jukwaa.

”Nina hakika anahisi hatia kubwa, lakini hii ’sikuvuta kichochezi’ itakuwa ngumu sana kuuza,” mtumiaji mmoja. aliandika. ”Anaweza kutaka kuamini hili lakini waasi wa hatua moja wanahitaji hatua mbili tofauti za mikono kufutwa kazi,” waliongeza. Mtumiaji mwingine alitweet, ”Vema, nadhani kichochezi hicho kilikuwa na kamba iliyofungwa kwake na mtu akakivuta.” Wengine walisema tu kwamba Baldwin alipaswa kuelimishwa juu ya usalama wa bunduki, bila kujali kama kulikuwa na misururu ya risasi kwenye bunduki. ”Hata wale ambao hawashiki bunduki wanajua sheria ya msingi: usielekeze kwa mtu au mwelekeo wao wa jumla,” mtumiaji mwingine. aliandika.

Kwa kuzingatia ni kiasi gani cha majadiliano ambayo onyesho la kukagua tayari limetoa, Twitter hakika itakuwa na mambo mengi zaidi ya kusema kuhusu mwigizaji huyo baada ya mahojiano kamili.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här