Wakati mkurugenzi wa ”Booksmart” Olivia Wilde alitangaza ”Don’t Worry Darling” atakuwa nyota Harry Styles, mashabiki walikuwa wakipiga kelele kujua kila undani. Na baada ya Wilde na mwigizaji wa ”Ted Lasso” Jason Sudeikis kutangaza kutengana mnamo Septemba 2020 – ikifuatiwa na mwonekano wake wa kwanza wa pamoja na Mitindo mnamo Januari – ilikuwa wazi kuwa mapenzi yalikuwa yamechukua sura nyuma ya pazia. Ikizingatiwa kuwa ni karibu mwaka mmoja tangu Mitindo na Wilde waanze kuchumbiana – na ukweli kwamba yeye alijitokeza kwenye ziara yake ya kuanguka – wengi wamehoji ni lini wangepeleka uhusiano katika ngazi nyingine.

Wakati Wilde ana watoto wawili kutoka kwa uhusiano wake wa awali na Sudeikis – Otis (aliyezaliwa 2014) na Daisy (aliyezaliwa 2016) – Mitindo, kwa upande mwingine, ni mdogo kwa miaka 10 na hana watoto bado. Hivi ndivyo unavyopaswa kujua kuhusu jinsi Mitindo inasimamia uhusiano na watoto wa Wilde.

Harry Styles amekuwa akikutana na watoto wa Olivia Wilde

Harry Styles na Olivia Wilde wanapokaribia kutimiza mwaka mmoja, chanzo kimoja kilifichua jinsi Styles anavyojitambulisha kwa watoto wawili wa Wilde, ambao anashirikiana na Jason Sudeikis wa zamani. Mtu wa ndani anaangazia hatua zinazofuata ambazo Mitindo inachukua kwa mapenzi. ”Harry anaanza kufahamiana na watoto wake polepole,” chanzo kisicho na jina kilisema. ”Olivia pia anatumia wakati na mama yake Harry. Olivia amekuwa akisafiri kwa ndege mara kwa mara kati ya LA, ambako watoto wake wanaishi, ili kuungana na Harry kwenye ziara,” walisema.

Wilde mwenyewe pia alifunguka kuhusu uhusiano wake uliovunja kichwa, wakati wa mahojiano ya hadithi yake ya jalada ya Vogue Januari 2022. ”Ni wazi inajaribu kusahihisha simulizi ya uwongo. Lakini nadhani unachotambua ni kwamba unapokuwa na furaha, haijalishi wageni wanafikiria nini kukuhusu,” alisema. ”Kilicho muhimu kwako ni kile ambacho ni kweli, na kile unachopenda na ni nani unampenda,” alisema.

Kuhusu jinsi kuwa mzazi kunavyofungamana na hilo, aliambia chombo hicho, ”Uzazi unakulazimisha kuwa mwaminifu kuhusu jinsi unavyoishi maisha yako. Inaweka maamuzi makali na ya wazi unayofanya.” Muigizaji-mkurugenzi alifafanua, ”Nadhani tuna deni kwa watoto kuwa na furaha. Wanaihisi. Wana angavu sana.”

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här