Mashabiki walikutana kwa mara ya kwanza na Daniel Radcliffe kama kati alipotupwa kama ”Harry Potter” mwaka wa 2001. Tangu wakati huo, ameendelea kuwa jina la nyumbani kupitia franchise. Baada ya mfululizo kumalizika mwaka wa 2011, Radcliffe alifuata majukumu mbalimbali ya uigizaji ya kipekee, kutoka kwa sinema za kutisha kama vile ”Pembe” za 2013 hadi kucheza maiti katika ”Mtu wa Jeshi la Uswisi” la 2016.

?s=109370″>

Wakati wa mahojiano na Vanity Fair mwaka huo huo, Radcliffe alifafanua juu ya mtazamo wa umma kwamba ana mwelekeo wa kuchukua nafasi za filamu zisizo za kawaida, kufuatia muongo wake mrefu kama mchawi wa watoto. ”Kimsingi, ni juu ya kile kinachonisisimua, na niko katika hali ambayo kwa sasa sihitaji kufanya kitu isipokuwa ninakipenda sana,” alielezea. ”Na sijui kama nitakuwa katika nafasi hiyo milele, kwa hivyo inaonekana ni jambo la busara kupata mambo ya ajabu na mazuri uwezavyo.”

Sasa, tangazo la hivi majuzi la Radcliffe la kucheza mcheshi Weird Al Yankovic katika wasifu mpya linawaacha mashabiki kwenye mitandao ya kijamii wakiwa na maoni moja ya kushangaza.

Mashabiki wanavutiwa na kujitolea kwa Daniel Radcliffe kuwa wa ajabu

Mwigizaji wa ”Harry Potter” Daniel Radcliffe ametangaza jukumu lake linalofuata la filamu: kucheza mcheshi mbishi Weird Al Yankovic katika wasifu ujao wa jukwaa la utiririshaji la Roku. Yankovic na Radcliffe wanaonekana wote kuwa kwenye bodi kwa kile ambacho hakika kuwa filamu ya kipuuzi kabisa, yenye jina la ”WEIRD: Hadithi ya Al Yankovic.” Kama Yankovic alisema katika taarifa kwa vyombo vya habari, kwa People, ”Sina shaka hata kidogo kwamba hili ndilo jukumu ambalo vizazi vijavyo vitakumbuka. [Radcliffe] kwa.”

Hata hivyo, wakati baadhi ya mashabiki wana maswali – ”Je, Daniel Radcliffe atavaa wigi, au anakuza nywele zake?” mtu mmoja alijiuliza Twitter — watu wengi wanakubali kwamba jukumu la ”Ajabu” liko sawa kwenye uchochoro wa Radcliffe. ”Jambo moja kuhusu Daniel Radcliffe, kama inavyoonekana katika Miracle Workers na Mwanaume wa Jeshi la Uswizi, ni kwamba yuko chini ya kuwa mchafu sana,” mtu mmoja alibainisha. ”Nitafurahi milele kujitolea kwa Daniel Radcliffe kubadilisha mambo kwa njia za ajabu na za ajabu,” mwingine alisema. Licha ya hali hii isiyo ya kawaida, au labda kwa sababu yake, wengi wana hamu ya kuona jinsi filamu hii itakavyokuwa… au kama Yankovic atageuza maandishi na kumfanyia mzaha Radcliffe mchanga.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här