Akiwa amesimama saa 6’4 ”na akiingiza paundi 214 za misuli, Jason Momoa hakika anaonekana kama sehemu ya nyota wa kitendo muhimu. Ana hesabu ya kuthibitisha, pia! Momoa alipata mapumziko makubwa wakati aliigiza kama Dothraki khalasar Khal Drogo kwenye ”Mchezo wa Viti vya HBO” wa HBO na tangu wakati huo, amepata miradi mingine mikubwa ya bajeti kama ”Ligi ya Haki,” ”Aquaman” na Apple TV ”Tazama,” kwa IMDb. puuza vitendo vya kuruka-nyuma. ”Kuna uigizaji mwingi kwa uigizaji wangu, na ni tofauti kwa kila mhusika,” alishiriki kwenye mahojiano na New York Times. ”Jambo moja ambalo mimi hujivunia ni heshima [that] hatua hupata. Watu wanaipenda kabisa, na haiheshimiwa katika Oscars. ”

Inaonekana sio sawa kwa sababu Momoa anajitolea kwa ufundi wake wote. Katika mahojiano ya 2018 na ”Good Morning America” ​​ili kukuza ”Aquaman 2,” nyota huyo alifunua kwamba anafanya stunts zake nyingi, ingawa alifanya kazi na watu wawili walioshikilia kwenye seti ya filamu. ”Ni ngumu tu kupata mtu anayejali kuhama kama wewe au wahusika ambao unaonyesha – kwa sababu huwa sisemi mambo mengi, kwa hivyo lazima nizungumze na matendo yangu,” Momoa aliongeza. Sasa, wakati anajiandaa kufanya Splash kubwa na ”Aquaman 2,” amerudi kutoa vitu vyote – na amepata majeraha kadhaa katika mchakato huu.

Jason Momoa lazima apate upasuaji kwa majeraha yake

Mnamo Oktoba 18, Jason Momoa aligonga mzunguko wa media ili kukuza ”Aquaman 2,” na akafunua kuwa kurudia tabia ya jina hakuja bila hatari.

Akizungumza na Ellen DeGeneres, Momoa alielezea kwamba alipata majeraha mabaya wakati wa utengenezaji wa sinema, kwani ”anazeeka” (maneno yake). Akiorodhesha majeraha yake, ”Mchezo wa viti vya enzi” alum alisema kwamba ”alivuruga macho yangu. Nilipata kitu ndani yake ambacho kiliikata, halafu lazima nifanyiwe upasuaji, nina ugonjwa wa ngiri, nimekuwa Nimepata mbavu. Ninaendelea kupigwa tu. ” Lakini inaonekana hatari hiyo inastahili tuzo kwa muigizaji. Momoa aliwahakikishia watazamaji, ”Itakuwa sinema nzuri, utaipenda.” Hisia yake inaunga mkono ile ya mkurugenzi wa ”Aquaman 2” James Wan – ambaye aliwaambia anuwai kuwa watu ”wamependeza” na filamu mpya. ”Watapata sinema iliyo kukomaa zaidi, lakini bado inaendelea kufurahisha kuwapa watazamaji kitu tofauti, kitu kipya ambacho hawajakiona hapo awali,” Wan alisema.

Wakati huo huo, vipi kuhusu afya ya Momoa? Licha ya majeraha yake mengi, ”Nina furaha kwenda,” Momoa alimwambia DeGeneres. Wakati mwenyeji alipocheza kuwa anaonekana kupigwa sana hivi karibuni, shujaa huyo alielezea kwamba anajitupa katika kila jukumu. ”Ninaipenda kazi yangu na ninafurahi sana, halafu jambo la umri … mimi ni shujaa mkubwa kuzeeka hivi sasa,” alisema.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här