Nyota wa filamu ya « House of Gucci » wanajiandaa kwa ajili ya kutolewa kwa filamu inayofuatilia maisha ya Patrizia Reggiani na Maurizio Gucci. Mchezo wa kuigiza unahusu ndoa ya wanamitindo wa kifahari na agizo la Reggiani la mauaji ya mumewe mwaka wa 1995. Filamu hii ni nyota ya Lady Gaga na Adam Driver na inajumuisha orodha za A kama vile Jared Leto, Salma Hayek, na Al Pacino, lakini uigizaji wa Gaga katika maalum tayari imejulikana kwa ukubwa wake.

« Nilipokea uchungu ninaosikia kutokana na kushambuliwa nilipokuwa msichana mdogo, kutokana na kuhisi kuachwa nyuma na watu ninaowapenda, kutokana na kuhisi nimenaswa kwamba siwezi kwenda katika ulimwengu ninaoupenda, » Gaga aliambia The Hollywood Reporter. kuhusu kuwa Reggiani. « Nilikuwa nikianguka kama [Patrizia] ilianguka. Ninaposema kwamba sikuvunja tabia, baadhi yake haikuwa kwa hiari. » Mwimbaji huyo aliyeshinda Grammy alikiri mkurugenzi Ridley Scott alilazimika kuiondoa ili kuhakikisha kuwa « hajiumizi » mwenyewe, ambayo Gaga alijibu, « Tayari ninayo. » Kujitolea kwa Gaga kwa Patrizia tayari kumezua gumzo la Oscar, lakini mwigizaji huyo anazingatia kile anachofikiria ni « utendaji wa maisha. » Gaga alielezea, « Kama mwanamke, ninahisi kama ninaweza kuingia jambo ambalo halimhusu mtu ninayempigia kelele. « Ni kama ninapiga kelele kwa wanaume wote waliokuja mbele yao. »

Wakati mmoja kwenye seti ambayo ilipata « halisi » ilikuwa eneo la ngono kati ya Gaga na Driver, na mwigizaji alifunguka kuhusu jinsi yeye na Gaga waliondoa.

Adam Driver anasema yeye na Lady Gaga « waliweka mabawa » eneo lao la ngono

Akiongea na Entertainment Weekly, mwigizaji na kiongozi wa « House of Gucci » Adam Driver alifichua maelezo yote nyuma ya jukumu lake kama Maurizio Gucci na uhusiano wa magnate wa lebo ya kifahari na mkewe Patrizia Reggiani, iliyochezwa na Lady Gaga. « [Patrizia] sana hutumia ngono kama chombo, na ninahisi kama inadhihirisha kile kinachoendelea kati yao, » Driver alianza. [his life is] si kama shauku, na ndivyo alivyoleta. »

Ingawa Driver na Gaga wanaweza kupata uteuzi wa Oscar kwa filamu hiyo, mwigizaji huyo alikiri yeye na mwimbaji « walikuwa wakihisi » ilipofikia eneo la ngono la filamu. « Tuliizuia kama tungepigana au tukio lolote, basi tuliikimbia labda mara moja au mbili, na ndivyo ilivyokuwa! » Dereva alisema. « Tulikuwa tukihisi hivyo, kwa kusema! Kila ninachosema kinasikika kama nia mara mbili, lakini, tuliiweka kwa mabawa! »

Muigizaji huyo wa « Hadithi ya Ndoa » aliendelea kusema uhusiano wake na Gaga « ulihisi raha sana » baada ya mwezi mmoja wa kupiga picha [they] inahitajika kwenda » lilipokuja suala la mapenzi.

LÄMNA ETT SVAR

Vänligen ange din kommentar!
Vänligen ange ditt namn här